Chỉ số đội CS2 2026

Các đội CS2 đang xếp hạng, 12 tháng qua. Bấm vào cột để xếp lại; mở từng đội để xem bản đồ sở trường và lịch sử trận.

Chỉ số đội CS2 12 tháng qua

VitalityVitality18578,8%151-5672,9%+3,162,0%51,8%21-517-12
MOUZMOUZ28065,0%117-7760,3%+1,457,8%48,0%15-719-14
SpiritSpiritSpirit37873,1%122-6266,3%+2,257,9%52,6%16-1417-8
Team FalconsTeam Falcons47668,4%113-7261,1%+1,556,8%50,1%14-1321-10
Aurora GamingAurora Gaming59060,0%117-8757,4%+0,955,3%48,6%14-918-15
FURIAFURIA69163,7%134-9558,5%+1,255,3%50,0%15-1425-17
FUT EsportsFUT Esports78066,3%88-6557,5%+0,954,5%50,2%7-1021-15
Natus VincereNatus Vincere87256,9%96-7954,9%+0,754,9%48,5%8-1015-17
BetBoom TeamBetBoom Team910868,5%98-7158,0%+0,955,6%48,1%12-728-15
NemigaNemiga1015966,7%59-3562,8%+1,556,1%50,1%8-337-25
LegacyLegacy118758,6%95-7456,2%+0,754,9%47,9%15-1013-18
NIPNIPNIP1210456,7%80-7850,6%+0,454,3%48,6%7-1720-21
HeroicHeroic139258,7%72-7050,7%+0,657,2%46,0%5-816-22
MIBRMIBRMIBR148563,5%47-4750,0%0,055,0%45,8%5-916-12
G2G2159055,6%111-10052,6%+0,955,2%49,7%13-1819-19
9z9z1610966,1%50-5746,7%-0,654,5%42,6%6-722-17
The MongolZThe MongolZ177254,2%86-7952,1%+0,354,9%47,0%9-1214-11
AstralisAstralis188355,4%95-8652,5%+0,654,3%48,1%14-1023-12
FaZeFaZeFaZe198252,4%70-7747,6%-0,053,5%46,1%10-1115-16
PARIVISIONPARIVISION208353,0%98-9151,9%-0,050,9%48,5%20-1217-14
B8B8B8219654,2%64-7745,4%-0,852,1%44,0%8-1114-14
1WIN1WIN1WIN2212263,1%46-3854,8%+0,553,5%48,6%6-427-16
LiquidLiquidLiquid238349,4%73-8047,7%-0,254,1%44,4%11-916-11
FlyQuestFlyQuest246770,1%11-1542,3%+0,155,6%44,8%1-14-6
BIGBIGBIG259566,3%75-5856,4%+0,654,5%47,5%7-321-14
magicmagic268262,2%48-5049,0%-0,653,1%44,3%9-617-13
100 Thieves100 Thieves100 Thieves279167,0%43-3058,9%+1,155,6%49,7%5-514-16
fnaticfnatic2811558,3%55-4256,7%+0,953,5%50,7%6-521-21
Virtus.proVirtus.pro295565,5%32-2259,3%+0,554,4%47,2%6-117-9
TYLOOTYLOO307959,5%27-5134,6%-1,850,6%41,0%2-410-9
HOTUHOTUHOTU3111666,4%49-3955,7%+0,752,0%50,8%7-528-20
ImperialImperialImperial3212566,4%10-855,6%-1,050,8%42,6%2-022-20
M80M80339360,2%49-6244,1%-0,851,9%45,1%3-914-12
SinnersSinners3411458,8%55-5052,4%+0,653,0%49,6%7-520-18
Lynn VisionLynn Vision357363,0%11-2927,5%-3,744,0%37,3%1-213-7
Inner Circle EsportsInner Circle EsportsInner Circle Esports369453,2%38-3949,4%+0,252,9%48,8%3-615-20
3DMAX3DMAX379544,2%64-8343,5%-0,849,4%46,8%14-1112-21
GamerLegionGamerLegion388453,6%57-6247,9%-0,449,7%48,7%6-912-12
WildcardWildcardWildcard397160,6%17-2441,5%-0,754,4%41,5%4-210-6
BC.Game EsportsBC.Game Esports406747,8%22-3836,7%-1,646,4%45,0%3-15-10
NRGNRGNRG417055,7%27-5234,2%-1,750,5%41,6%2-511-11
Eternal FireEternal Fire4214657,5%22-2151,2%+0,751,0%52,2%1-130-28
DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS433056,7%16-2044,4%-0,353,3%46,1%2-53-6
Team NemesisTeam Nemesis4415265,1%36-2856,3%+0,253,8%46,9%4-338-25
FOKUSFOKUS459858,2%21-1656,8%+1,250,4%55,3%2-319-18
ECHOECHOECHO461662,5%5-362,5%+3,357,1%59,7%–5-2
K27K274715965,4%40-3751,9%+0,756,9%46,6%4-340-18
Nuclear TigeRESNuclear TigeRES4818765,2%32-2457,1%+1,055,1%49,5%4-338-31
TDKTDKTDK497774,0%32-1272,7%+3,157,1%55,8%7-016-13
JiJieHaoJiJieHao509458,5%28-3246,7%-0,549,1%48,6%2-220-11
BBLBBLBBL513551,4%12-1250,0%+0,247,1%53,7%2-36-4
COColor522867,9%6-275,0%+3,960,2%57,1%1-06-5
paiNpaiNpaiN538248,8%47-6143,5%-0,851,3%45,6%6-1116-13
Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix548460,7%36-3054,5%+0,354,4%46,7%3-126-17
SangalSangal5510858,3%25-3144,6%-0,248,3%50,3%3-215-19
VocaVocaVoca5610465,4%5-1229,4%-2,845,6%41,8%0-113-15
LuminosityLuminosity572441,7%15-1746,9%-0,250,9%49,0%2-44-4
PRIVATEPRIVATE581566,7%4-450,0%-1,646,2%45,1%1-02-2
AllianceAlliance5911667,2%53-4952,0%+0,153,7%46,3%8-623-10
EYEBALLERSEYEBALLERS609956,6%41-5144,6%-0,452,3%46,4%6-1420-17

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Chỉ số CS2: hỏi đáp

Đội CS2 nào có tỉ lệ thắng map cao nhất?

Color, thắng 75,0% số map được ghi lại trong 12 tháng qua, tính trong các đội đang xếp hạng.

Đội CS2 nào mạnh nhất bên CT?

Vitality, thắng 62,0% số round bên CT trong hiệp chính 12 tháng qua.

Đội CS2 nào mạnh nhất bên T?

ECHO, thắng 59,7% số round bên T trong hiệp chính 12 tháng qua.

Chỉ số này lấy từ đâu?

Kết quả trận lấy từ danh sách trận của Eloline; điểm map, từng hiệp và bên lấy từ dữ liệu trận của Liquipedia (CC BY-SA 3.0). Chỉ tính trận đã xong trong 12 tháng qua, bỏ trận xử thua.