PGL Masters Bucharest 2026

Đang diễn ra
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier A
Thể thức
LAN
Thời gian
24.10.26 – 28.10.26

Sắp diễn ra

Xem PGL Masters Bucharest 2026 ở đâu

Ai sẽ vô địch PGL Masters Bucharest 2026?

Theo mô phỏng của Eloline, Vitality là ứng viên số một với 44%.

  1. VitalityVitality44%▲2,8
  2. MOUZMOUZ14%▲2,7
  3. Aurora GamingAurora Gaming11%
  4. SpiritSpiritSpirit8,2%▼4,8
  5. FURIAFURIA7,9%▲3,1
  6. FUT EsportsFUT Esports5,4%▼1,1

Pick'em: lựa chọn có khả năng cao nhất

3-1 hoặc 3-2
  1. VitalityVitality100%
  2. MOUZMOUZ100%
  3. Aurora GamingAurora Gaming100%
  4. FURIAFURIA79%
  5. SpiritSpiritSpirit64%
  6. NemigaNemiga60%
0-3
  1. 9z9z100%
  2. G2G2100%

Chạy thử trên 6 vòng Major gần nhất: trúng trung bình 3,5/10 (chọn bừa 2,75).

Mọi đội
ĐộiElo3-0Đi tiếp0-3Vào chung kếtVô địch
Vitality21080%100%0%59%44%
MOUZ20150%100%0%30%14%
Aurora Gaming19930%100%0%26%11%
Spirit20080%64%0%18%8,2%
FURIA19900%79%0%19%7,9%
FUT Esports1956100%100%0%17%5,4%
BetBoom Team1942100%100%0%15%4,6%
Nemiga19240%60%0%7,6%2,3%
Natus Vincere19440%36%0%5,6%1,7%
The MongolZ18760%40%0%2,6%<1%
Liquid18380%21%0%<1%<1%
Legacy19070%0%0%0%0%
9z18730%0%100%0%0%
G218730%0%100%0%0%
TYLOO18010%0%0%0%0%
DENDELE CS17800%0%0%0%0%

Từng vòng đấu

Group Stage24.10.26 – 28.10.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1BetBoom TeamBetBoom Team3–06–1+5
1FUT EsportsFUT Esports3–06–1+5
3VitalityVitality3–17–2+5
3Aurora GamingAurora Gaming3–17–3+4
3MOUZMOUZ3–17–3+4
6SpiritSpiritSpirit2–26–5+1
6FURIAFURIA2–25–4+1
6LiquidLiquidLiquid2–25–50
6Natus VincereNatus Vincere2–24–40
6NemigaNemiga2–24–40
6The MongolZThe MongolZ2–24–5-1
12LegacyLegacy1–32–6-4
12DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS1–32–7-5
12TYLOOTYLOO1–32–7-5
159z9z0–31–6-5
15G2G20–31–6-5
Các trận 33 trận
BO3Vòng 1FUT EsportsFUT Esports72%22 : 0TYLOOTYLOO28%0BO3Vòng 1Aurora GamingAurora Gaming76%11 : 2The MongolZThe MongolZ24%2BO3Vòng 1MOUZMOUZ86%11 : 2LiquidLiquidLiquid14%2BO3Vòng 1SpiritSpiritSpirit73%11 : 2BetBoom TeamBetBoom Team27%2BO3Vòng 1LegacyLegacy58%00 : 2NemigaNemiga42%2BO3Vòng 1VitalityVitality86%22 : 09z9z14%0BO3Vòng 1FURIAFURIA85%22 : 0DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS15%0BO3Vòng 1G2G242%00 : 2Natus VincereNatus Vincere58%2BO3Vòng 2FUT EsportsFUT Esports73%22 : 0LiquidLiquidLiquid27%0BO3Vòng 2SpiritSpiritSpirit85%22 : 0TYLOOTYLOO15%0BO3Vòng 2VitalityVitality90%22 : 0The MongolZThe MongolZ10%0BO3Vòng 2BetBoom TeamBetBoom Team45%22 : 0NemigaNemiga55%0BO3Vòng 2MOUZMOUZ71%22 : 09z9z29%0BO3Vòng 2G2G236%00 : 2Aurora GamingAurora Gaming64%2BO3Vòng 2LegacyLegacy79%22 : 0DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS21%0BO3Vòng 2FURIAFURIA59%00 : 2Natus VincereNatus Vincere41%2BO3Vòng 3The MongolZThe MongolZ23%00 : 2MOUZMOUZ77%2BO3Vòng 3NemigaNemiga40%00 : 2Aurora GamingAurora Gaming60%2BO3Vòng 3VitalityVitality82%11 : 2FUT EsportsFUT Esports18%2BO3Vòng 39z9z69%11 : 2TYLOOTYLOO31%2BO3Vòng 3SpiritSpiritSpirit55%22 : 1FURIAFURIA45%1BO3Vòng 3LiquidLiquidLiquid24%22 : 0LegacyLegacy76%0BO3Vòng 3G2G273%11 : 2DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS27%2BO3Vòng 3BetBoom TeamBetBoom Team42%22 : 0Natus VincereNatus Vincere58%0BO3Vòng 4NemigaNemiga74%22 : 0DENDELE CSDENDELE CSDENDELE CS26%0BO3Vòng 4LiquidLiquidLiquid19%11 : 2Aurora GamingAurora Gaming81%2BO3Vòng 4The MongolZThe MongolZ34%22 : 0LegacyLegacy66%0BO3Vòng 4SpiritSpiritSpirit51%11 : 2MOUZMOUZ49%2BO3Vòng 4FURIAFURIA81%22 : 0TYLOOTYLOO19%0BO3Vòng 4VitalityVitality79%22 : 0Natus VincereNatus Vincere21%0BO3Vòng 5The MongolZThe MongolZ40%VSNemigaNemiga60%BO3Vòng 5LiquidLiquidLiquid21%VSFURIAFURIA79%BO3Vòng 5SpiritSpiritSpirit64%VSNatus VincereNatus Vincere36%

Kết quả mới nhất

PGL Masters Bucharest 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiPhần tuyển thủTiền thưởng (USD)
1–$225,000$450,000
2–$100,000$200,000
3–$68,750$137,500
4–$43,750$87,500
5–8–$25,000$50,000
9–11–$15,625$31,250
12–14–$9,375$18,750
15–16–$6,250$12,500

Tổng giải thưởng $1,250,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

PGL Masters Bucharest 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Mirage1424,254%
Inferno1222,557%
Nuke1119,156%
Dust II1023,053%
Ancient1024,955%
Anubis619,856%
Cache621,059%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

PGL Masters Bucharest 2026 trong nháy mắt

PGL Masters Bucharest 2026 là giải Counter-Strike 2 hạng A của khu vực Đông Âu, diễn ra 24.10.26 – 28.10.26. 16 đội tham dự. Thể thức: LAN. Đứng đầu Group Stage lúc này là BetBoom Team (3-0).

Các đội

Đội hình PGL Masters Bucharest 2026: tuyển thủ của cả 16 đội

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của PGL Masters

PGL Masters Bucharest 2026: câu hỏi

PGL Masters Bucharest 2026 diễn ra khi nào?

PGL Masters Bucharest 2026 diễn ra 24.10.26 – 28.10.26. Trận kế tiếp: The MongolZ vs Nemiga lúc 28.10.26.

Những đội nào dự PGL Masters Bucharest 2026?

16 đội: 9z, Aurora Gaming, BetBoom Team, DENDELE CS, FURIA, FUT Esports, G2, Legacy, Liquid, MOUZ, Natus Vincere, Nemiga, Spirit, The MongolZ, TYLOO, Vitality.

Đội nào đang dẫn đầu PGL Masters Bucharest 2026?

Đứng đầu Group Stage lúc này là BetBoom Team (3-0).

Xem PGL Masters Bucharest 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch pgl, Twitch pgl_cs2, YouTube PGL.