CCT Europe Series #3 season 3 2025

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
10.06.25 – 22.06.25
Vô địch
1NAVI JuniorNAVI Junior

Từng vòng đấu

Playoffs19.06.25 – 22.06.25

Các trận 15 trận

Group Stage10.06.25 – 18.06.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports3–06–1+5
1Iberian SoulIberian Soul3–06–1+5
3MonteMonte3–17–3+4
3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports3–16–3+3
3AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS3–16–4+2
3MariusMarius3–16–4+2
7Dynamo EclotDynamo Eclot3–27–5+2
8Zero TenacityZero Tenacity2–24–40
9FavbetFavbet2–36–60
9Partizan EsportPartizan Esport2–35–7-2
11ESex-Sabre Esports1–22–4-2
12AstrumAstrumAstrum1–34–6-2
12NexusNexus1–34–6-2
12RUBYRUBY1–34–7-3
15Fisher CollegeFisher College0–30–6-6
15HEROIC AcademyHEROIC Academy0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 31 trận
BO3Vòng 1GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports43%22 : 0FavbetFavbet57%0BO3Vòng 1AstrumAstrumAstrum86%22 : 0Fisher CollegeFisher College14%0BO3Vòng 1Dynamo EclotDynamo Eclot38%22 : 0AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS62%0BO3Vòng 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports91%22 : 0ESex-Sabre Esports9%0BO3Vòng 1Partizan EsportPartizan Esport63%00 : 2MonteMonte37%2BO3Vòng 1Iberian SoulIberian Soul83%22 : 0HEROIC AcademyHEROIC Academy17%0BO3Vòng 1NexusNexus66%11 : 2RUBYRUBY34%2BO3Vòng 2Fisher CollegeFisher College32%00 : 2AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS68%2BO3Vòng 2MariusMarius52%00 : 2ESex-Sabre Esports48%2BO3Vòng 2NexusNexus51%00 : 2FavbetFavbet49%2BO3Vòng 2Partizan EsportPartizan Esport80%22 : 0HEROIC AcademyHEROIC Academy20%0BO3Vòng 2Dynamo EclotDynamo Eclot31%22 : 0Zero TenacityZero Tenacity69%0BO3Vòng 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports32%22 : 1AstrumAstrumAstrum68%1BO3Vòng 2GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports53%22 : 0RUBYRUBY47%0BO3Vòng 2Iberian SoulIberian Soul64%22 : 1MonteMonte36%1BO3Vòng 3NexusNexus85%22 : 0HEROIC AcademyHEROIC Academy15%0BO3Vòng 3Fisher CollegeFisher College81%00 : 2MariusMarius19%2BO3Vòng 3RUBYRUBY56%11 : 2AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS44%2BO3Vòng 3AstrumAstrumAstrum73%11 : 2MonteMonte27%2BO3Vòng 3Zero TenacityZero Tenacity87%22 : 0ESex-Sabre Esports13%0BO3Vòng 3Partizan EsportPartizan Esport35%22 : 1FavbetFavbet65%1BO3Vòng 3GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports65%22 : 1Dynamo EclotDynamo Eclot35%1BO3Vòng 3Iberian SoulIberian Soul55%22 : 0CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports45%0BO3Vòng 4MariusMarius15%22 : 1RUBYRUBY85%1BO3Vòng 4AstrumAstrumAstrum54%00 : 2FavbetFavbet46%2BO3Vòng 4Dynamo EclotDynamo Eclot44%00 : 2MonteMonte56%2BO3Vòng 4Partizan EsportPartizan Esport62%11 : 2AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS38%2BO3Vòng 4CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports55%22 : 0Zero TenacityZero Tenacity45%0BO3Vòng 5Partizan EsportPartizan Esport47%00 : 2Zero TenacityZero Tenacity53%2BO3Vòng 5NexusNexus88%11 : 2MariusMarius12%2BO3Vòng 5Dynamo EclotDynamo Eclot31%22 : 1FavbetFavbet69%1

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #3 season 3 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1NAVI JuniorNAVI Junior$22,000
2NIPNIPNIP$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #3 season 3 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Ancient2721,751%
Nuke1720,250%
Mirage1723,554%
Anubis1521,341%
Dust II1324,542%
Inferno1121,152%
Train719,257%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #3 season 3 2025 trong nháy mắt

CCT Europe Series #3 season 3 2025 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Đông Âu, diễn ra 10.06.25 – 22.06.25. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. NAVI Junior vô địch CCT Europe Series #3 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #3 season 3 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #3 season 3 2025: tuyển thủ của cả 23 đội

5005004 tuyển thủ

9INE9INE9INE5 tuyển thủ

AMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTSAMKAL ESPORTS6 tuyển thủ

AstrumAstrumAstrum5 tuyển thủ

Betclic Apogee EsportsBetclic Apogee EsportsBetclic Apogee Esports5 tuyển thủ

BIGBIGBIG4 tuyển thủ

CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports6 tuyển thủ

Dynamo EclotDynamo Eclot4 tuyển thủ

ESex-Sabre Esports2 tuyển thủ

FavbetFavbet3 tuyển thủ

Fisher CollegeFisher College2 tuyển thủ

GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports6 tuyển thủ

HEROIC AcademyHEROIC Academy5 tuyển thủ

Iberian SoulIberian Soul5 tuyển thủ

MonteMonte4 tuyển thủ

NAVI JuniorNAVI Junior5 tuyển thủ

NexusNexus4 tuyển thủ

NIPNIPNIP5 tuyển thủ

Partizan EsportPartizan Esport4 tuyển thủ

Passion UAPassion UAPassion UA4 tuyển thủ

RUBYRUBY2 tuyển thủ

Team Next LevelTeam Next Level4 tuyển thủ

Zero TenacityZero Tenacity4 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #3 season 3 2025: câu hỏi

CCT Europe Series #3 season 3 2025 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #3 season 3 2025 đã diễn ra 10.06.25 – 22.06.25.

Những đội nào dự CCT Europe Series #3 season 3 2025?

24 đội: 500, 9INE, AMKAL ESPORTS, Astrum, Betclic Apogee Esports, BIG, CYBERSHOKE Esports, Dynamo Eclot, ex-Sabre Esports, Favbet, Fisher College, GUN5 Esports, HEROIC Academy, Iberian Soul, Marius, Monte…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #3 season 3 2025?

NAVI Junior vô địch CCT Europe Series #3 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #3 season 3 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch cct_cs.