BLAST R6 Major Salt Lake City 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Bắc Mỹ
Hạng giải
Tier S
Thời gian
08.05.26 – 18.05.26

Từng vòng đấu

Playoffs15.05.26 – 18.05.26

Các trận 7 trận

Group Stage10.05.26 – 14.05.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan3–04–0+4
1Twisted MindsTwisted Minds3–04–1+3
3DarkZero EsportsDarkZero Esports3–14–1+3
3Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion3–14–1+3
3G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports3–15–3+2
6Falcons EsportFalcons Esport3–25–3+2
6ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports3–24–3+1
6Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming3–24–5-1
9Five FearsFive FearsFive Fears2–35–4+1
9Virtus.proVirtus.pro2–34–5-1
9Weibo GamingWeibo Gaming2–33–5-2
12LOSLOS1–32–4-2
12Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas1–32–4-2
12All GamersAll GamersAll Gamers1–31–4-3
15CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka0–30–4-4
15FURIA EsportsFURIA Esports0–30–4-4

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 33 trận
BO1Vòng 1ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports49%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas51%0BO1Vòng 1DarkZero EsportsDarkZero Esports48%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports52%1BO1Vòng 1Falcons EsportFalcons Esport53%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming47%1BO1Vòng 1All GamersAll GamersAll Gamers22%00 : 1Weibo GamingWeibo Gaming78%1BO1Vòng 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan54%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears46%0BO1Vòng 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion60%11 : 0Virtus.proVirtus.pro40%0BO1Vòng 1FURIA EsportsFURIA Esports67%00 : 1Twisted MindsTwisted Minds33%1BO1Vòng 1CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka65%00 : 1LOSLOS35%1BO1Vòng 2ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports44%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports56%1BO1Vòng 2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas47%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports53%1BO1Vòng 2FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan61%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion39%0BO1Vòng 2Weibo GamingWeibo Gaming63%00 : 1Twisted MindsTwisted Minds37%1BO1Vòng 2Five FearsFive FearsFive Fears65%00 : 1Virtus.proVirtus.pro35%1BO1Vòng 2CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka45%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport55%1BO1Vòng 2All GamersAll GamersAll Gamers20%11 : 0FURIA EsportsFURIA Esports80%0BO1Vòng 2LOSLOS34%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming66%1BO1Vòng 3ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports47%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport53%0BO1Vòng 3Virtus.proVirtus.pro38%11 : 0Weibo GamingWeibo Gaming62%0BO1Vòng 3DarkZero EsportsDarkZero Esports69%11 : 0LOSLOS31%0BO1Vòng 3All GamersAll GamersAll Gamers25%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion75%1BO3Vòng 3G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports70%11 : 2Twisted MindsTwisted Minds30%2BO3Vòng 3CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka41%00 : 2Five FearsFive FearsFive Fears59%2BO3Vòng 3FURIA EsportsFURIA Esports59%00 : 2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas41%2BO3Vòng 3FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan67%22 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming33%0BO3Vòng 4Virtus.proVirtus.pro31%11 : 2G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports69%2BO3Vòng 4LOSLOS24%11 : 2Weibo GamingWeibo Gaming76%2BO3Vòng 4ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports48%00 : 2Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion52%2BO3Vòng 4Falcons EsportFalcons Esport53%22 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas47%0BO3Vòng 4All GamersAll GamersAll Gamers10%00 : 2Five FearsFive FearsFive Fears90%2BO3Vòng 4Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming45%00 : 2DarkZero EsportsDarkZero Esports55%2BO3Vòng 5Falcons EsportFalcons Esport68%22 : 1Virtus.proVirtus.pro32%1BO3Vòng 5ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports46%22 : 0Weibo GamingWeibo Gaming54%0BO3Vòng 5Five FearsFive FearsFive Fears66%11 : 2Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming34%2

Play-In08.05.26 – 09.05.26

Thứ hạng chung cuộc
#Đội
1LOSLOS
1Wolves EsportsWolves Esports
3Four Angry MenFour Angry MenFour Angry Men
4Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion
5EDward GamingEDward GamingEDward Gaming
6DaystarDaystar
7Falcons EsportFalcons Esport
8ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 8 trận

Kết quả mới nhất

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$200,000
2–$102,000
3–4–$50,000
5–8–$22,000
9–11–$16,000
12–14–$10,000
15–16–$10,000
17–18–$3,000
19–20–$3,000

Tổng giải thưởng $600,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Clubhouse13103511,251%
Chalet129359,853%
Bank1273510,652%
Fortress1243410,042%
Nighthaven Labs1183511,742%
Kafe Dostoyevsky853611,942%
Lair733812,453%
Border634110,847%
Consulate334312,733%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 trong nháy mắt

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng S của khu vực Bắc Mỹ, diễn ra 08.05.26 – 18.05.26. 20 đội tham dự qua 3 vòng: Play-In, Group Stage, Playoffs.

Xem BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình BLAST R6 Major Salt Lake City 2026: tuyển thủ của cả 20 đội

All GamersAll GamersAll Gamers5 tuyển thủ

CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka5 tuyển thủ

DarkZero EsportsDarkZero Esports5 tuyển thủ

DaystarDaystar1 tuyển thủ

EDward GamingEDward GamingEDward Gaming4 tuyển thủ

ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports5 tuyển thủ

Falcons EsportFalcons Esport5 tuyển thủ

FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan5 tuyển thủ

Five FearsFive FearsFive Fears5 tuyển thủ

Four Angry MenFour Angry MenFour Angry Men5 tuyển thủ

FURIA EsportsFURIA Esports5 tuyển thủ

G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports5 tuyển thủ

LOSLOS4 tuyển thủ

Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas5 tuyển thủ

Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion5 tuyển thủ

Twisted MindsTwisted Minds4 tuyển thủ

Virtus.proVirtus.pro5 tuyển thủ

Weibo GamingWeibo Gaming5 tuyển thủ

Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming5 tuyển thủ

Wolves EsportsWolves Esports3 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của BLAST R6 Major

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026: câu hỏi

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 diễn ra khi nào?

BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 đã diễn ra 08.05.26 – 18.05.26.

Những đội nào dự BLAST R6 Major Salt Lake City 2026?

20 đội: All Gamers, CAG Osaka, DarkZero Esports, Daystar, EDward Gaming, ENTERPRISE Esports, Falcons Esport, FaZe Clan, Five Fears, Four Angry Men, FURIA Esports, G2 Esports, LOS, Ninjas in Pyjamas, Shopify Rebellion, Twisted Minds…

Xem BLAST R6 Major Salt Lake City 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, Twitch rainbow6bravo, YouTube Rainbow Six Esports, YouTube Rainbow Six Brasil.