North America League Stage 2 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Bắc Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
09.09.26 – 17.10.26
Tiền thưởng
140.000 US$

North America League Stage 2 2026: nhánh đấu Playoffs

Playoffs

Nhánh thua

Từng vòng đấu

Decider brackets13.10.26 – 14.10.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Spacestation GamingSpacestation Gaming1–02–0+2
2Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion0–10–2-2
Các trận 1 trận

Playoffs08.10.26 – 17.10.26

Thứ hạng chung cuộc
#Đội
1100 Thieves100 Thieves100 Thieves
2Cloud9Cloud9
3M80M80
4DarkZero EsportsDarkZero Esports
5Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion
6Spacestation GamingSpacestation Gaming

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Sơ đồ nhánh đấu ở đầu trang

Các trận 8 trận

Group Stage09.09.26 – 02.10.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Cloud9Cloud98–18–1+7
2100 Thieves100 Thieves100 Thieves6–36–3+3
2Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion6–36–3+3
4DarkZero EsportsDarkZero Esports5–45–4+1
4Spacestation GamingSpacestation Gaming5–45–4+1
6M80M804–54–5-1
6Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming4–54–5-1
8Five FearsFive FearsFive Fears3–63–6-3
9For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports2–72–7-5
9OutlastOutlastOutlast2–72–7-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports54%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming46%1BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports38%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming62%1BO1Group StageM80M8051%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion49%1BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears63%00 : 1OutlastOutlastOutlast37%1BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves55%00 : 1Cloud9Cloud945%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion65%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports35%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming57%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears43%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming68%00 : 1100 Thieves100 Thieves100 Thieves32%1BO1Group StageM80M8044%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports56%1BO1Group StageCloud9Cloud951%11 : 0OutlastOutlastOutlast49%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming51%11 : 0M80M8049%0BO1Group StageCloud9Cloud942%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears58%0BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves31%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports69%1BO1Group StageOutlastOutlastOutlast47%00 : 1For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports53%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion48%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming52%1BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports44%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears56%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming53%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming47%0BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves36%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion64%0BO1Group StageCloud9Cloud928%11 : 0DarkZero EsportsDarkZero Esports72%0BO1Group StageM80M8068%11 : 0OutlastOutlastOutlast32%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming62%00 : 1100 Thieves100 Thieves100 Thieves38%1BO1Group StageM80M8059%00 : 1Five FearsFive FearsFive Fears41%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion43%11 : 0DarkZero EsportsDarkZero Esports57%0BO1Group StageOutlastOutlastOutlast27%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming73%0BO1Group StageCloud9Cloud949%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports51%0BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears52%00 : 1100 Thieves100 Thieves100 Thieves48%1BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming48%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion52%1BO1Group StageCloud9Cloud938%11 : 0M80M8062%0BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports33%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming67%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports72%11 : 0OutlastOutlastOutlast28%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming63%00 : 1Five FearsFive FearsFive Fears37%1BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves59%11 : 0OutlastOutlastOutlast41%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming43%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports57%1BO1Group StageM80M8062%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports38%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion64%00 : 1Cloud9Cloud936%1BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves57%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports43%0BO1Group StageM80M8045%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming55%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming59%11 : 0Cloud9Cloud941%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion69%11 : 0OutlastOutlastOutlast31%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports64%00 : 1Five FearsFive FearsFive Fears36%1BO1Group StageOutlastOutlastOutlast32%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming68%1BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears42%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion58%1BO1Group StageCloud9Cloud936%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming64%0BO1Group StageM80M8057%11 : 0100 Thieves100 Thieves100 Thieves43%0BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports29%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports71%1

Kết quả mới nhất

North America League Stage 2 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$25,000
2–$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 2 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Villa1214210,644%
Clubhouse1134212,052%
Kafe Dostoyevsky944510,246%
Fortress834610,657%
Border824211,143%
Lair624910,744%
Bank42509,846%
Chalet414911,064%
Nighthaven Labs40499,532%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 2 2026 trong nháy mắt

North America League Stage 2 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Bắc Mỹ, diễn ra 09.09.26 – 17.10.26. 10 đội tham dự qua 3 vòng: Group Stage, Playoffs, Decider brackets. Tổng tiền thưởng: 140.000 US$.

Xem North America League Stage 2 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình North America League Stage 2 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của North America League

North America League Stage 2 2026: câu hỏi

North America League Stage 2 2026 diễn ra khi nào?

North America League Stage 2 2026 đã diễn ra 09.09.26 – 17.10.26.

Những đội nào dự North America League Stage 2 2026?

10 đội: 100 Thieves, Cloud9, DarkZero Esports, Five Fears, For Fun Esports, M80, Outlast, Shopify Rebellion, Spacestation Gaming, Wildcard Gaming.

Tiền thưởng North America League Stage 2 2026 là bao nhiêu?

North America League Stage 2 2026 có quỹ thưởng 140.000 US$.

Xem North America League Stage 2 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.