BLAST R6 Major Munich 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier S
Thời gian
08.11.25 – 16.11.25

Từng vòng đấu

Playoffs12.11.25 – 16.11.25

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiM802Wildcard Gaming1
Chung kết nhánh dướiFaZe Clan1M802
Chung kết tổng
Chung kết tổngFalcons Esport1M803
Các trận 12 trận

Group Stage08.11.25 – 11.11.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Falcons EsportFalcons Esport3–04–0+4
1M80M803–04–1+3
3Team SecretTeam SecretTeam Secret3–15–2+3
3FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan3–14–1+3
3Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming3–14–1+3
6FURIA EsportsFURIA Esports3–26–3+3
6Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas3–26–4+2
6G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports3–25–3+2
9BDS EsportBDS Esport2–33–5-2
9Weibo GamingWeibo Gaming2–33–5-2
9W7M GamingW7M Gaming2–32–6-4
12ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports1–32–4-2
12DplusDplusDplus1–31–4-3
12Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion1–31–4-3
15Spacestation GamingSpacestation Gaming0–31–4-3
15CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka0–30–4-4

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 33 trận
BO1Vòng 1Weibo GamingWeibo Gaming41%00 : 1ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports59%1BO1Vòng 1FURIA EsportsFURIA Esports72%00 : 1DplusDplusDplus28%1BO1Vòng 1CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka42%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan58%1BO1Vòng 1Team SecretTeam SecretTeam Secret60%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming40%0BO1Vòng 1Falcons EsportFalcons Esport49%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion51%0BO1Vòng 1Spacestation GamingSpacestation Gaming58%00 : 1BDS EsportBDS Esport42%1BO1Vòng 1W7M GamingW7M Gaming57%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas43%0BO1Vòng 1M80M8054%11 : 0G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports46%0BO1Vòng 2Spacestation GamingSpacestation Gaming58%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming42%1BO1Vòng 2FURIA EsportsFURIA Esports62%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion38%1BO1Vòng 2CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka45%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports55%1BO1Vòng 2Weibo GamingWeibo Gaming46%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas54%0BO1Vòng 2Team SecretTeam SecretTeam Secret59%11 : 0BDS EsportBDS Esport41%0BO1Vòng 2Falcons EsportFalcons Esport59%11 : 0DplusDplusDplus41%0BO1Vòng 2W7M GamingW7M Gaming52%11 : 0ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports48%0BO1Vòng 2M80M8052%11 : 0FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan48%0BO1Vòng 3Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion59%00 : 1Weibo GamingWeibo Gaming41%1BO1Vòng 3G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports59%00 : 1BDS EsportBDS Esport41%1BO1Vòng 3DplusDplusDplus37%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan63%1BO1Vòng 3ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports59%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming41%1BO3Vòng 3Team SecretTeam SecretTeam Secret44%11 : 2M80M8056%2BO3Vòng 3FURIA EsportsFURIA Esports74%22 : 0CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka26%0BO3Vòng 3Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas44%22 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming56%1BO3Vòng 3Falcons EsportFalcons Esport45%22 : 0W7M GamingW7M Gaming55%0BO3Vòng 4Team SecretTeam SecretTeam Secret64%22 : 0Weibo GamingWeibo Gaming36%0BO3Vòng 4ENTERPRISE EsportsENTERPRISE Esports32%11 : 2FURIA EsportsFURIA Esports68%2BO3Vòng 4Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion57%00 : 2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas43%2BO3Vòng 4W7M GamingW7M Gaming64%00 : 2Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming36%2BO3Vòng 4FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan66%22 : 0BDS EsportBDS Esport34%0BO3Vòng 4DplusDplusDplus35%00 : 2G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports65%2BO3Vòng 5W7M GamingW7M Gaming33%00 : 2FURIA EsportsFURIA Esports67%2BO3Vòng 5BDS EsportBDS Esport43%11 : 2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas57%2BO3Vòng 5Weibo GamingWeibo Gaming35%11 : 2G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports65%2

Kết quả mới nhất

BLAST R6 Major Munich 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$250,000
2–$125,000
3–$65,000
4–$65,000
5–$30,000
6–$30,000
7–$20,000
8–$15,000
9–$15,000

Tổng giải thưởng $750,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

BLAST R6 Major Munich 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Lair1373010,547%
Clubhouse1263210,646%
Skyscraper1173311,746%
Border1043311,250%
Nighthaven Labs953510,647%
Bank863611,958%
Kafe Dostoyevsky843511,149%
Chalet773610,955%
Consulate763811,136%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

BLAST R6 Major Munich 2025 trong nháy mắt

BLAST R6 Major Munich 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng S của khu vực Tây Âu, diễn ra 08.11.25 – 16.11.25. 16 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem BLAST R6 Major Munich 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình BLAST R6 Major Munich 2025: tuyển thủ của cả 16 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của BLAST R6 Major

BLAST R6 Major Munich 2025: câu hỏi

BLAST R6 Major Munich 2025 diễn ra khi nào?

BLAST R6 Major Munich 2025 đã diễn ra 08.11.25 – 16.11.25.

Những đội nào dự BLAST R6 Major Munich 2025?

16 đội: BDS Esport, CAG Osaka, Dplus, ENTERPRISE Esports, Falcons Esport, FaZe Clan, FURIA Esports, G2 Esports, M80, Ninjas in Pyjamas, Shopify Rebellion, Spacestation Gaming, Team Secret, W7M Gaming, Weibo Gaming, Wildcard Gaming.

Xem BLAST R6 Major Munich 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, Twitch rainbow6bravo, Twitch fojig, YouTube Rainbow Six Esports, YouTube Rainbow Six Brasil.