CCT Europe Series #11 season 3 2025

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
11.11.25 – 23.11.25
Vô địch
1EYEBALLERSEYEBALLERS

Từng vòng đấu

Playoffs20.11.25 – 23.11.25

Các trận 14 trận

Group Stage11.11.25 – 19.11.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports3–06–0+6
1OramondOramond3–06–2+4
3K27K273–17–2+5
3Nuclear TigeRESNuclear TigeRES3–17–3+4
3Leo TeamLeo Team3–16–4+2
65005003–28–6+2
6JiJieHaoJiJieHao3–27–6+1
6Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves3–26–7-1
9Betera EsportsBetera Esports2–37–8-1
9Partizan EsportPartizan Esport2–35–8-3
11Dynamo EclotDynamo Eclot1–34–6-2
11RUBYRUBY1–33–6-3
11FavbetFavbet1–33–7-4
149B9BoomPro0–22–4-2
14BASEMENT BOYSBASEMENT BOYSBASEMENT BOYS0–21–4-3
16SPARTASPARTA0–31–6-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 31 trận
BO3Vòng 1OramondOramond78%22 : 0BASEMENT BOYSBASEMENT BOYSBASEMENT BOYS22%0BO3Vòng 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports67%22 : 0SPARTASPARTA33%0BO3Vòng 1Betera EsportsBetera Esports29%22 : 1K27K2771%1BO3Vòng 1Partizan EsportPartizan Esport63%00 : 2Leo TeamLeo Team37%2BO3Vòng 1RUBYRUBY51%11 : 2JiJieHaoJiJieHao49%2BO3Vòng 150050030%11 : 2Nuclear TigeRESNuclear TigeRES70%2BO3Vòng 1Dynamo EclotDynamo Eclot71%11 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves29%2BO3Vòng 1FavbetFavbet47%22 : 19B9BoomPro53%1BO3Vòng 2Partizan EsportPartizan Esport76%22 : 1BASEMENT BOYSBASEMENT BOYSBASEMENT BOYS24%1BO3Vòng 2RUBYRUBY41%00 : 2K27K2759%2BO3Vòng 2SPARTASPARTA38%11 : 250050062%2BO3Vòng 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports57%22 : 0Leo TeamLeo Team43%0BO3Vòng 2Betera EsportsBetera Esports20%22 : 1Nuclear TigeRESNuclear TigeRES80%1BO3Vòng 2FavbetFavbet67%11 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves33%2BO3Vòng 2OramondOramond64%22 : 1JiJieHaoJiJieHao36%1BO3Vòng 3RUBYRUBY56%22 : 0SPARTASPARTA44%0BO3Vòng 350050055%11 : 2Leo TeamLeo Team45%2BO3Vòng 3Dynamo EclotDynamo Eclot50%00 : 2JiJieHaoJiJieHao50%2BO3Vòng 3Partizan EsportPartizan Esport41%00 : 2K27K2759%2BO3Vòng 3FavbetFavbet32%00 : 2Nuclear TigeRESNuclear TigeRES68%2BO3Vòng 3Betera EsportsBetera Esports36%11 : 2OramondOramond64%2BO3Vòng 3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports68%22 : 0Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves32%0BO3Vòng 4FavbetFavbet56%00 : 2Dynamo EclotDynamo Eclot44%2BO3Vòng 450050053%22 : 0RUBYRUBY47%0BO3Vòng 4Partizan EsportPartizan Esport43%22 : 19B9BoomPro57%1BO3Vòng 4JiJieHaoJiJieHao33%00 : 2K27K2767%2BO3Vòng 4Betera EsportsBetera Esports47%11 : 2Leo TeamLeo Team53%2BO3Vòng 4Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves18%00 : 2Nuclear TigeRESNuclear TigeRES82%2BO3Vòng 550050051%22 : 1Dynamo EclotDynamo Eclot49%1BO3Vòng 5Partizan EsportPartizan Esport61%11 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves39%2BO3Vòng 5Betera EsportsBetera Esports49%11 : 2JiJieHaoJiJieHao51%2

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #11 season 3 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1EYEBALLERSEYEBALLERS$22,000
2BetBoom TeamBetBoom Team$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #11 season 3 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Ancient2522,252%
Dust II2123,248%
Mirage1921,754%
Nuke1719,557%
Inferno1320,040%
Train1019,657%
Overpass822,352%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #11 season 3 2025 trong nháy mắt

CCT Europe Series #11 season 3 2025 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Đông Âu, diễn ra 11.11.25 – 23.11.25. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. EYEBALLERS vô địch CCT Europe Series #11 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #11 season 3 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #11 season 3 2025: tuyển thủ của cả 23 đội

5005005 tuyển thủ

9B9BoomPro5 tuyển thủ

BASEMENT BOYSBASEMENT BOYSBASEMENT BOYS4 tuyển thủ

BC.Game EsportsBC.Game Esports4 tuyển thủ

BetBoom TeamBetBoom Team5 tuyển thủ

Betera EsportsBetera Esports6 tuyển thủ

BIGBIGBIG5 tuyển thủ

Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves5 tuyển thủ

CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports5 tuyển thủ

Dynamo EclotDynamo Eclot4 tuyển thủ

EYEBALLERSEYEBALLERS5 tuyển thủ

FavbetFavbet3 tuyển thủ

HeroicHeroic5 tuyển thủ

JiJieHaoJiJieHao5 tuyển thủ

K27K275 tuyển thủ

Leo TeamLeo Team5 tuyển thủ

Nuclear TigeRESNuclear TigeRES5 tuyển thủ

Partizan EsportPartizan Esport6 tuyển thủ

RUBYRUBY3 tuyển thủ

SAWSAW5 tuyển thủ

SPARTASPARTA5 tuyển thủ

VenomVenom4 tuyển thủ

Zero TenacityZero Tenacity3 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #11 season 3 2025: câu hỏi

CCT Europe Series #11 season 3 2025 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #11 season 3 2025 đã diễn ra 11.11.25 – 23.11.25.

Những đội nào dự CCT Europe Series #11 season 3 2025?

24 đội: 500, 9BoomPro, BASEMENT BOYS, BC.Game Esports, BetBoom Team, Betera Esports, BIG, Copenhagen Wolves, CYBERSHOKE Esports, Dynamo Eclot, EYEBALLERS, Favbet, Heroic, JiJieHao, K27, Leo Team…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #11 season 3 2025?

EYEBALLERS vô địch CCT Europe Series #11 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #11 season 3 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs, Kick nodwin_cs2, Twitch btsbrasilfps.