RE:L0:AD 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Nam Mỹ
Hạng giải
Tier S
Thời gian
10.05.25 – 18.05.25

Từng vòng đấu

Playoffs16.05.25 – 18.05.25

Các trận 7 trận

Group Stage10.05.25 – 14.05.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1FearXFearXFearX4–14–1+3
1FURIA EsportsFURIA Esports4–14–1+3
1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming4–14–1+3
4W7M GamingW7M Gaming3–03–0+3
5LOUDLOUD3–13–1+2
6DarkZero EsportsDarkZero Esports3–23–2+1
6M80M803–23–2+1
6Team SecretTeam SecretTeam Secret3–23–2+1
9CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka2–22–20
9ElevateElevateElevate2–22–20
9Falcons EsportFalcons Esport2–22–20
9Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid2–22–20
13Cloud9Cloud92–32–3-1
13FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan2–32–3-1
13G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports2–32–3-1
16FnaticFnatic1–31–3-2
16Spacestation GamingSpacestation Gaming1–31–3-2
18BDS EsportBDS Esport1–41–4-3
19PSG TalonPSG Talon0–30–3-3
20SCARZSCARZSCARZ0–40–4-4

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 44 trận
BO1Vòng 1FURIA EsportsFURIA Esports83%11 : 0ElevateElevateElevate17%0BO1Vòng 1CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka79%00 : 1FearXFearXFearX21%1BO1Vòng 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming84%11 : 0SCARZSCARZSCARZ16%0BO1Vòng 1Cloud9Cloud959%11 : 0PSG TalonPSG Talon41%0BO1Vòng 1DarkZero EsportsDarkZero Esports61%11 : 0FnaticFnatic39%0BO1Vòng 1Falcons EsportFalcons Esport64%00 : 1LOUDLOUD36%1BO1Vòng 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports51%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming49%1BO1Vòng 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan53%11 : 0BDS EsportBDS Esport47%0BO1Vòng 1W7M GamingW7M Gaming53%11 : 0M80M8047%0BO1Vòng 1Team SecretTeam SecretTeam Secret60%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid40%0BO1Vòng 2CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka80%11 : 0ElevateElevateElevate20%0BO1Vòng 2Falcons EsportFalcons Esport48%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming52%0BO1Vòng 2FnaticFnatic74%11 : 0SCARZSCARZSCARZ26%0BO1Vòng 2BDS EsportBDS Esport51%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports49%1BO1Vòng 2G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports78%00 : 1FearXFearXFearX22%1BO1Vòng 2LOUDLOUD43%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret57%1BO1Vòng 2FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan56%00 : 1W7M GamingW7M Gaming44%1BO1Vòng 2Cloud9Cloud953%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid47%1BO1Vòng 2Spacestation GamingSpacestation Gaming53%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports47%1BO1Vòng 2M80M8070%11 : 0PSG TalonPSG Talon30%0BO1Vòng 3BDS EsportBDS Esport55%11 : 0CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka45%0BO1Vòng 3FURIA EsportsFURIA Esports56%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret44%0BO1Vòng 3Cloud9Cloud975%11 : 0SCARZSCARZSCARZ25%0BO1Vòng 3ElevateElevateElevate38%11 : 0PSG TalonPSG Talon62%0BO1Vòng 3G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports49%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming51%1BO1Vòng 3LOUDLOUD51%11 : 0FnaticFnatic49%0BO1Vòng 3FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan69%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid31%1BO1Vòng 3Falcons EsportFalcons Esport52%00 : 1M80M8048%1BO1Vòng 3FearXFearXFearX23%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming77%0BO1Vòng 3W7M GamingW7M Gaming53%11 : 0DarkZero EsportsDarkZero Esports47%0BO1Vòng 4ElevateElevateElevate56%11 : 0SCARZSCARZSCARZ44%0BO1Vòng 4CAG OsakaCAG OsakaCAG Osaka60%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid40%0BO1Vòng 4FearXFearXFearX26%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport74%1BO1Vòng 4Team SecretTeam SecretTeam Secret49%11 : 0M80M8051%0BO1Vòng 4BDS EsportBDS Esport64%00 : 1LOUDLOUD36%1BO1Vòng 4Cloud9Cloud940%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports60%1BO1Vòng 4Spacestation GamingSpacestation Gaming48%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming52%1BO1Vòng 4FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan69%11 : 0FnaticFnatic31%0BO1Vòng 4DarkZero EsportsDarkZero Esports45%11 : 0FURIA EsportsFURIA Esports55%0BO1Vòng 5Cloud9Cloud938%00 : 1M80M8062%1BO1Vòng 5BDS EsportBDS Esport78%00 : 1FearXFearXFearX22%1BO1Vòng 5Team SecretTeam SecretTeam Secret47%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming53%1BO1Vòng 5DarkZero EsportsDarkZero Esports51%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports49%1BO1Vòng 5FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan53%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports47%1

Kết quả mới nhất

RE:L0:AD 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$170,000
2–$80,000
3–4–$35,000
5–8–$20,000
9–16–$12,000
17–20–$6,000

Tổng giải thưởng $520,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

RE:L0:AD 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Lair934211,448%
Clubhouse904010,941%
Nighthaven Labs814210,545%
Kafe Dostoyevsky734410,949%
Chalet734311,038%
Border634411,739%
Bank614511,746%
Skyscraper51469,440%
Consulate514610,038%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

RE:L0:AD 2025 trong nháy mắt

RE:L0:AD 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng S của khu vực Nam Mỹ, diễn ra 10.05.25 – 18.05.25. 20 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem RE:L0:AD 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình RE:L0:AD 2025: tuyển thủ của cả 20 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

RE:L0:AD 2025: câu hỏi

RE:L0:AD 2025 diễn ra khi nào?

RE:L0:AD 2025 đã diễn ra 10.05.25 – 18.05.25.

Những đội nào dự RE:L0:AD 2025?

20 đội: BDS Esport, CAG Osaka, Cloud9, DarkZero Esports, Elevate, Falcons Esport, FaZe Clan, FearX, Fnatic, FURIA Esports, G2 Esports, LOUD, M80, PSG Talon, SCARZ, Spacestation Gaming…

Xem RE:L0:AD 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, Twitch rainbow6bravo.