South America League Stage 1 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Nam Mỹ
Hạng giải
Tier B
Thời gian
14.06.25 – 30.07.25

Từng vòng đấu

Playoffs14.06.25 – 30.07.25

Nhánh đấu

Nhánh thua
Chung kết tổng
Chung kết tổngFaZe Clan0FURIA Esports2
Các trận 11 trận

Group Stage14.06.25 – 13.07.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1W7M GamingW7M Gaming7–27–2+5
2FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan6–36–3+3
2FURIA EsportsFURIA Esports6–36–3+3
2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas6–36–3+3
5LOUDLOUD5–45–4+1
6Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports4–54–5-1
6Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid4–54–5-1
8ENXENX3–63–6-3
8LOSLOS3–63–6-3
109z9z1–81–8-7
Các trận 45 trận
BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan87%11 : 0ENXENX13%0BO1Group StageLOUDLOUD78%11 : 09z9z22%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports74%11 : 0LOSLOS26%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports41%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas59%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid35%00 : 1W7M GamingW7M Gaming65%1BO1Group StageENXENX13%00 : 1W7M GamingW7M Gaming87%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports65%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas35%1BO1Group Stage9z9z27%11 : 0LOSLOS73%0BO1Group StageLOUDLOUD57%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports43%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan68%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid32%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports76%11 : 0ENXENX24%0BO1Group StageLOSLOS39%11 : 0LOUDLOUD61%0BO1Group Stage9z9z15%00 : 1W7M GamingW7M Gaming85%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas60%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid40%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan47%11 : 0FURIA EsportsFURIA Esports53%0BO1Group StageENXENX44%11 : 09z9z56%0BO1Group StageLOSLOS27%00 : 1W7M GamingW7M Gaming73%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan71%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports29%1BO1Group StageLOUDLOUD39%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas61%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports72%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid28%0BO1Group StageLOSLOS33%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas67%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports76%11 : 09z9z24%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan66%00 : 1LOUDLOUD34%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports54%11 : 0W7M GamingW7M Gaming46%0BO1Group StageENXENX25%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid75%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports90%11 : 09z9z10%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan76%11 : 0LOSLOS24%0BO1Group StageENXENX20%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas80%1BO1Group StageLOUDLOUD40%11 : 0W7M GamingW7M Gaming60%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports54%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid46%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan88%11 : 09z9z12%0BO1Group StageENXENX20%00 : 1LOUDLOUD80%1BO1Group StageLOSLOS41%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid59%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas44%00 : 1W7M GamingW7M Gaming56%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports72%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports28%0BO1Group StageENXENX37%00 : 1LOSLOS63%1BO1Group Stage9z9z23%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid77%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports33%00 : 1W7M GamingW7M Gaming67%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports65%11 : 0LOUDLOUD35%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan59%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas41%0BO1Group StageENXENX10%11 : 0FURIA EsportsFURIA Esports90%0BO1Group Stage9z9z16%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas84%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan52%00 : 1W7M GamingW7M Gaming48%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid40%11 : 0LOUDLOUD60%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports60%00 : 1LOSLOS40%1

Kết quả mới nhất

South America League Stage 1 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Kafe Dostoyevsky1344311,847%
Bank1144311,153%
Clubhouse1014611,540%
Chalet934410,746%
Border724611,643%
Lair644910,347%
Consulate535110,633%
Nighthaven Labs50519,841%
Skyscraper315310,027%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 1 2025 trong nháy mắt

South America League Stage 1 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng B của khu vực Nam Mỹ, diễn ra 14.06.25 – 30.07.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem South America League Stage 1 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình South America League Stage 1 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của South America League

South America League Stage 1 2025: câu hỏi

South America League Stage 1 2025 diễn ra khi nào?

South America League Stage 1 2025 đã diễn ra 14.06.25 – 30.07.25.

Những đội nào dự South America League Stage 1 2025?

10 đội: 9z, Black Dragons e-Sports, ENX, FaZe Clan, FURIA Esports, LOS, LOUD, Ninjas in Pyjamas, Team Liquid, W7M Gaming.

Xem South America League Stage 1 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports, Twitch rainbow6br, Twitch moska1m, YouTube Rainbow Six Brasil.