South America League Stage 1 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Nam Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
13.06.26 – 22.07.26

Từng vòng đấu

Playoffs16.07.26 – 22.07.26

Thứ hạng chung cuộc
#Đội
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan
2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas
3LOUDLOUD
4FURIA EsportsFURIA Esports
5Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid
6LOSLOS

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Nhánh thua
Tứ kết nhánh dướiFaZe Clan2LOUD0Ninjas in Pyjamas0LOS2
Bán kết nhánh dướiFaZe Clan2LOS1
Chung kết nhánh dướiTeam Liquid0FaZe Clan2
Chung kết tổng
Chung kết tổngFURIA Esports1FaZe Clan2
Các trận 9 trận

Group Stage13.06.26 – 12.07.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan7–27–2+5
1FURIA EsportsFURIA Esports7–27–2+5
3Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid6–36–3+3
4LOUDLOUD5–45–4+1
4Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas5–45–4+1
6Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports4–54–5-1
6LOSLOS4–54–5-1
8Fluxo W7MFluxo W7M3–63–6-3
8INTZINTZ3–63–6-3
10Imperial EsportsImperial Esports1–81–8-7

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageINTZINTZ45%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid55%1BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports25%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan75%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports45%11 : 0Fluxo W7MFluxo W7M55%0BO1Group StageLOUDLOUD37%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas63%1BO1Group StageLOSLOS31%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports69%1BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports47%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid53%1BO1Group StageINTZINTZ30%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports70%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports37%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas63%1BO1Group StageLOSLOS48%11 : 0LOUDLOUD52%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan74%11 : 0Fluxo W7MFluxo W7M26%0BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports47%00 : 1Fluxo W7MFluxo W7M53%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid35%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports65%1BO1Group StageINTZINTZ48%00 : 1LOUDLOUD52%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports52%00 : 1LOSLOS48%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan65%11 : 0Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas35%0BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid54%00 : 1LOUDLOUD46%1BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports31%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports69%1BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M39%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas61%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan79%11 : 0LOSLOS21%0BO1Group StageINTZINTZ47%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports53%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports70%11 : 0LOUDLOUD30%0BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M55%11 : 0LOSLOS45%0BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports34%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas66%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid53%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports47%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan81%11 : 0INTZINTZ19%0BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports49%11 : 0LOUDLOUD51%0BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas68%11 : 0LOSLOS32%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports71%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports29%0BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M59%00 : 1INTZINTZ41%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid24%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan76%1BO1Group StageLOUDLOUD50%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports50%0BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports52%00 : 1LOSLOS48%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas70%00 : 1INTZINTZ30%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports40%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan60%1BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M50%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid50%1BO1Group StageLOSLOS50%11 : 0INTZINTZ50%0BO1Group StageLOUDLOUD21%11 : 0FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan79%0BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports50%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports50%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports68%00 : 1Fluxo W7MFluxo W7M32%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas62%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid38%1BO1Group StageImperial EsportsImperial Esports51%00 : 1INTZINTZ49%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports21%11 : 0FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan79%0BO1Group StageLOSLOS44%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid56%1BO1Group StageLOUDLOUD47%11 : 0Fluxo W7MFluxo W7M53%0BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas44%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports56%1

Kết quả mới nhất

South America League Stage 1 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$25,000
2–$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 1 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Clubhouse1533912,747%
Lair1034411,346%
Border834610,451%
Kafe Dostoyevsky824510,638%
Fortress814511,644%
Chalet624812,051%
Nighthaven Labs614811,552%
Bank414711,050%
Consulate225212,025%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 1 2026 trong nháy mắt

South America League Stage 1 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Nam Mỹ, diễn ra 13.06.26 – 22.07.26. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem South America League Stage 1 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình South America League Stage 1 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của South America League

South America League Stage 1 2026: câu hỏi

South America League Stage 1 2026 diễn ra khi nào?

South America League Stage 1 2026 đã diễn ra 13.06.26 – 22.07.26.

Những đội nào dự South America League Stage 1 2026?

10 đội: Black Dragons e-Sports, FaZe Clan, Fluxo W7M, FURIA Esports, Imperial Esports, INTZ, LOS, LOUD, Ninjas in Pyjamas, Team Liquid.

Xem South America League Stage 1 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports, YouTube Rainbow Six Brasil.