South America League Stage 2 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Nam Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
06.09.25 – 21.10.25

Từng vòng đấu

Playoffs11.10.25 – 21.10.25

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiNinjas in Pyjamas0W7M Gaming2
Chung kết nhánh dướiFaZe Clan1W7M Gaming2
Chung kết tổng
Chung kết tổngFURIA Esports2W7M Gaming1
Các trận 11 trận

Group Stage06.09.25 – 05.10.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1FURIA EsportsFURIA Esports8–18–1+7
2Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas7–27–2+5
2W7M GamingW7M Gaming7–27–2+5
4FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan6–36–3+3
4Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid6–36–3+3
6ENXENX3–63–6-3
6LOSLOS3–63–6-3
6LOUDLOUD3–63–6-3
9Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports2–72–7-5
109z9z0–90–9-9

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageENXENX14%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan86%1BO1Group Stage9z9z20%00 : 1LOUDLOUD80%1BO1Group StageLOSLOS22%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports78%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas69%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports31%0BO1Group StageW7M GamingW7M Gaming67%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid33%1BO1Group StageW7M GamingW7M Gaming84%11 : 0ENXENX16%0BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas36%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports64%1BO1Group StageLOSLOS75%11 : 09z9z25%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports39%00 : 1LOUDLOUD61%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid32%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan68%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan89%11 : 09z9z11%0BO1Group StageENXENX22%11 : 0LOUDLOUD78%0BO1Group StageLOSLOS46%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid54%0BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas48%00 : 1W7M GamingW7M Gaming52%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports81%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports19%0BO1Group StageLOSLOS35%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas65%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports73%11 : 09z9z27%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan66%11 : 0LOUDLOUD34%0BO1Group StageENXENX27%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid73%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports63%11 : 0W7M GamingW7M Gaming37%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports68%00 : 1ENXENX32%1BO1Group StageLOSLOS43%00 : 1LOUDLOUD57%1BO1Group Stage9z9z12%00 : 1W7M GamingW7M Gaming88%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan41%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports59%1BO1Group StageNinjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas63%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid37%0BO1Group Stage9z9z13%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas87%1BO1Group StageENXENX10%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports90%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports46%11 : 0LOSLOS54%0BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid46%11 : 0LOUDLOUD54%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan54%00 : 1W7M GamingW7M Gaming46%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports93%11 : 09z9z7%0BO1Group StageENXENX17%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas83%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan73%11 : 0LOSLOS27%0BO1Group StageLOUDLOUD36%00 : 1W7M GamingW7M Gaming64%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports42%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid58%1BO1Group StageENXENX32%00 : 1LOSLOS68%1BO1Group Stage9z9z20%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid80%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports26%00 : 1W7M GamingW7M Gaming74%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports76%11 : 0LOUDLOUD24%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan55%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas45%1BO1Group StageENXENX59%11 : 09z9z41%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports77%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid23%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan76%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports24%0BO1Group StageLOSLOS28%00 : 1W7M GamingW7M Gaming72%1BO1Group StageLOUDLOUD36%00 : 1Ninjas in PyjamasNinjas in PyjamasNinjas in Pyjamas64%1

Kết quả mới nhất

South America League Stage 2 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Bank1773911,852%
Lair1424110,250%
Chalet1234411,451%
Clubhouse924510,343%
Skyscraper535111,045%
Consulate525112,234%
Nighthaven Labs525012,238%
Kafe Dostoyevsky515111,049%
Border105410,0–

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 2 2025 trong nháy mắt

South America League Stage 2 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Nam Mỹ, diễn ra 06.09.25 – 21.10.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem South America League Stage 2 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình South America League Stage 2 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của South America League

South America League Stage 2 2025: câu hỏi

South America League Stage 2 2025 diễn ra khi nào?

South America League Stage 2 2025 đã diễn ra 06.09.25 – 21.10.25.

Những đội nào dự South America League Stage 2 2025?

10 đội: 9z, Black Dragons e-Sports, ENX, FaZe Clan, FURIA Esports, LOS, LOUD, Ninjas in Pyjamas, Team Liquid, W7M Gaming.

Xem South America League Stage 2 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, Twitch rainbow6es, Twitch fojig, YouTube Rainbow Six Esports, Twitch rainbow6br, YouTube Rainbow Six Brasil.