South America League Stage 2 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Nam Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
05.09.26 – 13.10.26
Tiền thưởng
140.000 US$
Vô địch
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan

South America League Stage 2 2026: nhánh đấu Playoffs

Từng vòng đấu

Playoffs08.10.26 – 13.10.26

Sơ đồ nhánh đấu ở đầu trang

Các trận 9 trận

Group Stage05.09.26 – 04.10.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan7–27–2+5
1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid7–27–2+5
3Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports6–36–3+3
3FURIA EsportsFURIA Esports6–36–3+3
5Fluxo W7MFluxo W7M5–45–4+1
6LOSLOS4–54–5-1
7Imperial EsportsImperial Esports3–63–6-3
7Lucky FiveLucky Five3–63–6-3
9INTZINTZ2–72–7-5
9LOUDLOUD2–72–7-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid60%11 : 0INTZINTZ40%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan78%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports22%0BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M51%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports49%1BO1Group StageLucky FiveLucky Five51%00 : 1LOUDLOUD49%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports70%11 : 0LOSLOS30%0BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid61%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports39%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports72%11 : 0INTZINTZ28%0BO1Group StageLucky FiveLucky Five48%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports52%1BO1Group StageLOUDLOUD51%00 : 1LOSLOS49%1BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M24%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan76%1BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M53%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports47%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports62%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid38%1BO1Group StageLOUDLOUD53%11 : 0INTZINTZ47%0BO1Group StageLOSLOS49%11 : 0Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports51%0BO1Group StageLucky FiveLucky Five20%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan80%1BO1Group StageLOUDLOUD40%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid60%1BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports73%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports27%0BO1Group StageLucky FiveLucky Five44%11 : 0Fluxo W7MFluxo W7M56%0BO1Group StageLOSLOS23%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan77%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports54%11 : 0INTZINTZ46%0BO1Group StageLOUDLOUD30%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports70%1BO1Group StageLOSLOS51%11 : 0Fluxo W7MFluxo W7M49%0BO1Group StageLucky FiveLucky Five52%00 : 1Imperial EsportsImperial Esports48%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports40%00 : 1Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid60%1BO1Group StageINTZINTZ20%00 : 1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan80%1BO1Group StageLOUDLOUD53%00 : 1Imperial EsportsImperial Esports47%1BO1Group StageLOSLOS56%00 : 1Lucky FiveLucky Five44%1BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports30%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports70%1BO1Group StageINTZINTZ46%00 : 1Fluxo W7MFluxo W7M54%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan69%11 : 0Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid31%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports52%11 : 0LOUDLOUD48%0BO1Group StageLOSLOS53%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports47%0BO1Group StageINTZINTZ47%11 : 0Lucky FiveLucky Five53%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan60%00 : 1FURIA EsportsFURIA Esports40%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid62%00 : 1Fluxo W7MFluxo W7M38%1BO1Group StageINTZINTZ45%11 : 0LOSLOS55%0BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan80%11 : 0LOUDLOUD20%0BO1Group StageBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports54%11 : 0Imperial EsportsImperial Esports46%0BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M29%11 : 0FURIA EsportsFURIA Esports71%0BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid65%11 : 0Lucky FiveLucky Five35%0BO1Group StageINTZINTZ51%00 : 1Imperial EsportsImperial Esports49%1BO1Group StageFaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan77%00 : 1Black Dragons e-SportsBlack Dragons e-SportsBlack Dragons e-Sports23%1BO1Group StageTeam LiquidTeam LiquidTeam Liquid61%11 : 0LOSLOS39%0BO1Group StageFluxo W7MFluxo W7M55%11 : 0LOUDLOUD45%0BO1Group StageFURIA EsportsFURIA Esports76%00 : 1Lucky FiveLucky Five24%1

Kết quả mới nhất

South America League Stage 2 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1FaZe ClanFaZe ClanFaZe Clan$25,000
2Team LiquidTeam LiquidTeam Liquid$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 2 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Fortress1044411,841%
Lair944410,343%
Clubhouse834510,846%
Chalet72459,649%
Bank714711,144%
Border704610,154%
Villa624711,239%
Nighthaven Labs60479,831%
Kafe Dostoyevsky524910,650%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

South America League Stage 2 2026 trong nháy mắt

South America League Stage 2 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Nam Mỹ, diễn ra 05.09.26 – 13.10.26. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Tổng tiền thưởng: 140.000 US$. FaZe Clan vô địch South America League Stage 2 2026.

Xem South America League Stage 2 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình South America League Stage 2 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của South America League

South America League Stage 2 2026: câu hỏi

South America League Stage 2 2026 diễn ra khi nào?

South America League Stage 2 2026 đã diễn ra 05.09.26 – 13.10.26.

Những đội nào dự South America League Stage 2 2026?

10 đội: Black Dragons e-Sports, FaZe Clan, Fluxo W7M, FURIA Esports, Imperial Esports, INTZ, LOS, LOUD, Lucky Five, Team Liquid.

Đội nào vô địch South America League Stage 2 2026?

FaZe Clan vô địch South America League Stage 2 2026.

Tiền thưởng South America League Stage 2 2026 là bao nhiêu?

South America League Stage 2 2026 có quỹ thưởng 140.000 US$.

Xem South America League Stage 2 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports, YouTube Rainbow Six Brasil.