CCT Europe Series #18 season 2 2025

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
10.02.25 – 23.02.25
Vô địch
1B8B8B8

Từng vòng đấu

Playoffs20.02.25 – 23.02.25

Các trận 15 trận

Group Stage10.02.25 – 18.02.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1MonteMonte3–06–2+4
2BC.Game EsportsBC.Game Esports3–17–3+4
2fnaticfnatic3–17–3+4
2Sashi EsportSashi Esport3–17–3+4
2GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports3–16–3+3
6CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports3–27–6+1
79INE9INE9INE2–04–0+4
8RUSH BRUSH B2–25–50
8NAVI JuniorNAVI Junior2–24–40
10Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves2–35–6-1
10ECSTATICECSTATIC2–35–6-1
125005001–33–6-3
12SinnersSinners1–33–6-3
14GTZ.EsportsGTZ.Esports0–20–4-4
15ALASKAALASKA0–30–6-6
15Chimera EsportsChimera Esports0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 30 trận
BO3Vòng 1fnaticfnatic59%22 : 0ECSTATICECSTATIC41%0BO3Vòng 1GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports67%22 : 0SinnersSinners33%0BO3Vòng 1Sashi EsportSashi Esport40%11 : 2RUSH BRUSH B60%2BO3Vòng 1MonteMonte60%22 : 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports40%1BO3Vòng 150050081%22 : 0ALASKAALASKA19%0BO3Vòng 19INE9INE9INE61%22 : 0Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves39%0BO3Vòng 1NAVI JuniorNAVI Junior83%22 : 0Chimera EsportsChimera Esports17%0BO3Vòng 2BC.Game EsportsBC.Game Esports74%22 : 0CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports26%0BO3Vòng 2Sashi EsportSashi Esport54%22 : 0Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves46%0BO3Vòng 2SinnersSinners65%22 : 0ALASKAALASKA35%0BO3Vòng 2ECSTATICECSTATIC65%22 : 0Chimera EsportsChimera Esports35%0BO3Vòng 2GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports58%22 : 0RUSH BRUSH B42%0BO3Vòng 2fnaticfnatic34%22 : 050050066%0BO3Vòng 2NAVI JuniorNAVI Junior65%00 : 2MonteMonte35%2BO3Vòng 3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports70%22 : 0ALASKAALASKA30%0BO3Vòng 3Chimera EsportsChimera Esports45%00 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves55%2BO3Vòng 3GTZ.EsportsGTZ.Esports27%00 : 2RUSH BRUSH B73%2BO3Vòng 350050051%00 : 2BC.Game EsportsBC.Game Esports49%2BO3Vòng 3Sashi EsportSashi Esport45%22 : 1SinnersSinners55%1BO3Vòng 3NAVI JuniorNAVI Junior69%22 : 0ECSTATICECSTATIC31%0BO3Vòng 3GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports65%00 : 29INE9INE9INE35%2BO3Vòng 3fnaticfnatic54%11 : 2MonteMonte46%2BO3Vòng 450050078%11 : 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports22%2BO3Vòng 4NAVI JuniorNAVI Junior75%00 : 2Sashi EsportSashi Esport25%2BO3Vòng 4SinnersSinners49%00 : 2ECSTATICECSTATIC51%2BO3Vòng 4fnaticfnatic60%22 : 1RUSH BRUSH B40%1BO3Vòng 4GTZ.EsportsGTZ.Esports40%00 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves60%2BO3Vòng 4GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports36%22 : 1BC.Game EsportsBC.Game Esports64%1BO3Vòng 5ECSTATICECSTATIC47%11 : 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports53%2BO3Vòng 5BC.Game EsportsBC.Game Esports82%22 : 1Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves18%1

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #18 season 2 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1B8B8B8$22,000
2BC.Game EsportsBC.Game Esports$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #18 season 2 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Ancient2220,844%
Mirage2019,848%
Nuke1821,048%
Dust II1522,151%
Anubis1222,844%
Inferno1221,952%
Train720,951%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #18 season 2 2025 trong nháy mắt

CCT Europe Series #18 season 2 2025 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Đông Âu, diễn ra 10.02.25 – 23.02.25. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. B8 vô địch CCT Europe Series #18 season 2 2025.

Xem CCT Europe Series #18 season 2 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #18 season 2 2025: tuyển thủ của cả 23 đội

5005004 tuyển thủ

9 Pandas9 Pandas5 tuyển thủ

9INE9INE9INE5 tuyển thủ

ALASKAALASKA4 tuyển thủ

B8B8B85 tuyển thủ

BC.Game EsportsBC.Game Esports3 tuyển thủ

Chimera EsportsChimera Esports4 tuyển thủ

Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves4 tuyển thủ

CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports2 tuyển thủ

Dynamo EclotDynamo Eclot2 tuyển thủ

ECSTATICECSTATIC4 tuyển thủ

ENCEENCEENCE4 tuyển thủ

fnaticfnatic4 tuyển thủ

GTZ.EsportsGTZ.Esports3 tuyển thủ

GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports3 tuyển thủ

MonteMonte6 tuyển thủ

NAVI JuniorNAVI Junior5 tuyển thủ

NemigaNemiga4 tuyển thủ

NexusNexus4 tuyển thủ

Partizan EsportPartizan Esport3 tuyển thủ

Passion UAPassion UAPassion UA4 tuyển thủ

Sashi EsportSashi Esport4 tuyển thủ

SinnersSinners3 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #18 season 2 2025: câu hỏi

CCT Europe Series #18 season 2 2025 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #18 season 2 2025 đã diễn ra 10.02.25 – 23.02.25.

Những đội nào dự CCT Europe Series #18 season 2 2025?

24 đội: 500, 9 Pandas, 9INE, ALASKA, B8, BC.Game Esports, Chimera Esports, Copenhagen Wolves, CYBERSHOKE Esports, Dynamo Eclot, ECSTATIC, ENCE, fnatic, GTZ.Esports, GUN5 Esports, Monte…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #18 season 2 2025?

B8 vô địch CCT Europe Series #18 season 2 2025.

Xem CCT Europe Series #18 season 2 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch cct_cs, Twitch happychucky.