CCT Europe Series #6 season 3 2025

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
08.09.25 – 21.09.25
Vô địch
1ESC GamingESC Gaming

Từng vòng đấu

Playoffs18.09.25 – 21.09.25

Các trận 14 trận

Group Stage08.09.25 – 17.09.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1ESC GamingESC Gaming3–06–1+5
1HOTUHOTUHOTU3–06–1+5
3GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports3–16–2+4
3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports3–17–4+3
3FavbetFavbet3–16–4+2
6ARCREDARCREDARCRED3–26–5+1
7ReasonReason2–25–4+1
7RUBYRUBY2–25–50
9AllianceAlliance2–36–60
9TrickedTricked2–35–6-1
9Eternal FireEternal Fire2–34–8-4
12Zero TenacityZero Tenacity1–12–20
13Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves1–33–6-3
13Partizan EsportPartizan Esport1–33–6-3
15Johnny SpeedsJohnny Speeds0–32–6-4
15AaB EsportAaB Esport0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 31 trận
BO3Vòng 1ESC GamingESC Gaming90%22 : 0AaB EsportAaB Esport10%0BO3Vòng 1Zero TenacityZero Tenacity68%22 : 0ARCREDARCREDARCRED32%0BO3Vòng 1AllianceAlliance41%00 : 2ReasonReason59%2BO3Vòng 1Partizan EsportPartizan Esport54%11 : 2Eternal FireEternal Fire46%2BO3Vòng 1HOTUHOTUHOTU70%22 : 1Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves30%1BO3Vòng 1GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports54%22 : 0TrickedTricked46%0BO3Vòng 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports51%22 : 0FavbetFavbet49%0BO3Vòng 1Johnny SpeedsJohnny Speeds60%00 : 2RUBYRUBY40%2BO3Vòng 2AllianceAlliance72%22 : 0ARCREDARCREDARCRED28%0BO3Vòng 2Partizan EsportPartizan Esport62%22 : 0Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves38%0BO3Vòng 2TrickedTricked72%22 : 0AaB EsportAaB Esport28%0BO3Vòng 2Johnny SpeedsJohnny Speeds46%11 : 2FavbetFavbet54%2BO3Vòng 2ESC GamingESC Gaming75%22 : 0GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports25%0BO3Vòng 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports57%22 : 1RUBYRUBY43%1BO3Vòng 2HOTUHOTUHOTU54%22 : 0Eternal FireEternal Fire46%0BO3Vòng 3AaB EsportAaB Esport35%00 : 2Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves65%2BO3Vòng 3Johnny SpeedsJohnny Speeds52%11 : 2ARCREDARCREDARCRED48%2BO3Vòng 3AllianceAlliance65%11 : 2Eternal FireEternal Fire35%2BO3Vòng 3Partizan EsportPartizan Esport46%00 : 2FavbetFavbet54%2BO3Vòng 3Zero TenacityZero Tenacity64%00 : 2TrickedTricked36%2BO3Vòng 3GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports58%22 : 0RUBYRUBY42%0BO3Vòng 3HOTUHOTUHOTU36%22 : 0ReasonReason64%0BO3Vòng 3ESC GamingESC Gaming72%22 : 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports28%1BO3Vòng 4Partizan EsportPartizan Esport50%00 : 2ARCREDARCREDARCRED50%2BO3Vòng 4AllianceAlliance77%22 : 0Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves23%0BO3Vòng 4GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports48%22 : 0Eternal FireEternal Fire52%0BO3Vòng 4TrickedTricked49%11 : 2FavbetFavbet51%2BO3Vòng 4ReasonReason67%11 : 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports33%2BO3Vòng 5Eternal FireEternal Fire59%00 : 2ARCREDARCREDARCRED41%2BO3Vòng 5AllianceAlliance73%11 : 2RUBYRUBY27%2BO3Vòng 5TrickedTricked31%00 : 2ReasonReason69%2

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #6 season 3 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1ESC GamingESC Gaming$22,000
2BetBoom TeamBetBoom Team$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #6 season 3 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Nuke2521,252%
Mirage1823,053%
Ancient1622,155%
Dust II1621,346%
Train1421,858%
Inferno1024,143%
Overpass622,245%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #6 season 3 2025 trong nháy mắt

CCT Europe Series #6 season 3 2025 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Đông Âu, diễn ra 08.09.25 – 21.09.25. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. ESC Gaming vô địch CCT Europe Series #6 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #6 season 3 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #6 season 3 2025: tuyển thủ của cả 23 đội

AaB EsportAaB Esport5 tuyển thủ

AllianceAlliance5 tuyển thủ

ARCREDARCREDARCRED4 tuyển thủ

BetBoom TeamBetBoom Team5 tuyển thủ

BIGBIGBIG4 tuyển thủ

Copenhagen WolvesCopenhagen Wolves5 tuyển thủ

CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports6 tuyển thủ

ENCEENCEENCE5 tuyển thủ

ESC GamingESC Gaming4 tuyển thủ

Eternal FireEternal Fire3 tuyển thủ

FavbetFavbet3 tuyển thủ

FUT EsportsFUT Esports5 tuyển thủ

GUN5 EsportsGUN5 EsportsGUN5 Esports7 tuyển thủ

HOTUHOTUHOTU6 tuyển thủ

JiJieHaoJiJieHao4 tuyển thủ

Johnny SpeedsJohnny Speeds4 tuyển thủ

Partizan EsportPartizan Esport5 tuyển thủ

RUBYRUBY2 tuyển thủ

Sashi EsportSashi Esport4 tuyển thủ

Team Next LevelTeam Next Level4 tuyển thủ

TrickedTricked4 tuyển thủ

VenomVenom4 tuyển thủ

Zero TenacityZero Tenacity4 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #6 season 3 2025: câu hỏi

CCT Europe Series #6 season 3 2025 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #6 season 3 2025 đã diễn ra 08.09.25 – 21.09.25.

Những đội nào dự CCT Europe Series #6 season 3 2025?

24 đội: AaB Esport, Alliance, ARCRED, BetBoom Team, BIG, Copenhagen Wolves, CYBERSHOKE Esports, ENCE, ESC Gaming, Eternal Fire, Favbet, FUT Esports, GUN5 Esports, HOTU, JiJieHao, Johnny Speeds…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #6 season 3 2025?

ESC Gaming vô địch CCT Europe Series #6 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #6 season 3 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs, Twitch aferatv, Twitch esportstudion, Twitch aferatv2.