North America League Stage 1 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Bắc Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
12.06.25 – 20.07.25

Từng vòng đấu

Playoffs16.07.25 – 20.07.25

Nhánh đấu

Nhánh thua
Chung kết tổng
Các trận 10 trận

Group Stage12.06.25 – 13.07.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion9–09–0+9
2DarkZero EsportsDarkZero Esports7–27–2+5
3M80M806–36–3+3
3Spacestation GamingSpacestation Gaming6–36–3+3
5Oxygen EsportsOxygen Esports4–54–5-1
5Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming4–54–5-1
7Cloud9Cloud93–63–6-3
7STANDBY LFOSTANDBY LFO3–63–6-3
9Team CrueltyTeam Cruelty2–72–7-5
10ENVYENVY1–81–8-7

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion83%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO17%0BO1Group StageM80M8074%11 : 0ENVYENVY26%0BO1Group StageCloud9Cloud932%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming68%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports40%11 : 0Oxygen EsportsOxygen Esports60%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming71%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty29%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion75%11 : 0ENVYENVY25%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports72%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty28%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports80%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO20%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming48%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming52%1BO1Group StageCloud9Cloud939%00 : 1M80M8061%1BO1Group StageENVYENVY23%00 : 1Oxygen EsportsOxygen Esports77%1BO1Group StageCloud9Cloud938%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming62%1BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming51%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion49%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports42%11 : 0M80M8058%0BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty68%00 : 1STANDBY LFOSTANDBY LFO32%1BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming51%00 : 1M80M8049%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports60%11 : 0Cloud9Cloud940%0BO1Group StageENVYENVY22%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming78%1BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty24%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion76%1BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO17%00 : 1Oxygen EsportsOxygen Esports83%1BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO17%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming83%1BO1Group StageENVYENVY35%11 : 0Cloud9Cloud965%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports47%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion53%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports44%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming56%0BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty25%11 : 0M80M8075%0BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO32%11 : 0Cloud9Cloud968%0BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty28%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming72%1BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports52%00 : 1M80M8048%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion55%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming45%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports73%11 : 0ENVYENVY27%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports71%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty29%0BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO44%11 : 0ENVYENVY56%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports50%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming50%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion76%11 : 0Cloud9Cloud924%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming50%00 : 1M80M8050%1BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming79%11 : 0ENVYENVY21%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming49%11 : 0Oxygen EsportsOxygen Esports51%0BO1Group StageCloud9Cloud952%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty48%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports41%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion59%1BO1Group StageM80M8079%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO21%0BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty59%11 : 0ENVYENVY41%0BO1Group StageM80M8044%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion56%1BO1Group StageCloud9Cloud929%11 : 0Oxygen EsportsOxygen Esports71%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming80%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO20%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports46%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming54%1

Kết quả mới nhất

North America League Stage 1 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Kafe Dostoyevsky1343610,548%
Nighthaven Labs1074011,050%
Chalet934112,139%
Border724311,648%
Lair714311,444%
Bank624311,347%
Consulate614411,746%
Skyscraper504510,245%
Clubhouse404511,039%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 1 2025 trong nháy mắt

North America League Stage 1 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Bắc Mỹ, diễn ra 12.06.25 – 20.07.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem North America League Stage 1 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình North America League Stage 1 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của North America League

North America League Stage 1 2025: câu hỏi

North America League Stage 1 2025 diễn ra khi nào?

North America League Stage 1 2025 đã diễn ra 12.06.25 – 20.07.25.

Những đội nào dự North America League Stage 1 2025?

10 đội: Cloud9, DarkZero Esports, ENVY, M80, Oxygen Esports, Shopify Rebellion, Spacestation Gaming, STANDBY LFO, Team Cruelty, Wildcard Gaming.

Xem North America League Stage 1 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.