North America League Stage 1 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Bắc Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
10.06.26 – 17.07.26

Từng vòng đấu

Playoffs09.07.26 – 17.07.26

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Chung kết nhánh trênM800Wildcard Gaming2
Nhánh thua
Chung kết tổng
Chung kết tổngWildcard Gaming2M800
Các trận 9 trận

Group Stage10.06.26 – 03.07.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1M80M808–18–1+7
2DarkZero EsportsDarkZero Esports7–27–2+5
3100 Thieves100 Thieves100 Thieves6–36–3+3
3Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming6–36–3+3
5For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports5–45–4+1
5Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion5–45–4+1
7Cloud9Cloud93–63–6-3
7Spacestation GamingSpacestation Gaming3–63–6-3
9Five FearsFive FearsFive Fears2–72–7-5
10OutlastOutlastOutlast0–90–9-9

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports71%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports29%0BO1Group StageM80M8048%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming52%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming67%00 : 1100 Thieves100 Thieves100 Thieves33%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion72%11 : 0Cloud9Cloud928%0BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears74%11 : 0OutlastOutlastOutlast26%0BO1Group StageM80M8065%11 : 0100 Thieves100 Thieves100 Thieves35%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming67%00 : 1For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports33%1BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears55%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion45%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports75%11 : 0OutlastOutlastOutlast25%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming68%11 : 0Cloud9Cloud932%0BO1Group StageCloud9Cloud944%11 : 0100 Thieves100 Thieves100 Thieves56%0BO1Group StageM80M8063%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports37%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports52%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears48%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming68%11 : 0OutlastOutlastOutlast32%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming44%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion56%1BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming45%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears55%0BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports55%11 : 0OutlastOutlastOutlast45%0BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves27%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion73%0BO1Group StageM80M8072%11 : 0Cloud9Cloud928%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports62%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming38%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion66%00 : 1For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports34%1BO1Group StageM80M8072%11 : 0OutlastOutlastOutlast28%0BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves28%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports72%1BO1Group StageCloud9Cloud925%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears75%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming53%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming47%1BO1Group StageOutlastOutlastOutlast50%00 : 1Cloud9Cloud950%1BO1Group StageM80M8051%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion49%0BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports43%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming57%1BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming41%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports59%1BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves31%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears69%0BO1Group StageM80M8051%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears49%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming71%11 : 0OutlastOutlastOutlast29%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion41%00 : 1DarkZero EsportsDarkZero Esports59%1BO1Group StageCloud9Cloud930%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming70%1BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves48%11 : 0For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports52%0BO1Group StageFive FearsFive FearsFive Fears51%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming49%0BO1Group StageM80M8044%11 : 0DarkZero EsportsDarkZero Esports56%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion50%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming50%0BO1Group StageOutlastOutlastOutlast40%00 : 1100 Thieves100 Thieves100 Thieves60%1BO1Group StageCloud9Cloud942%00 : 1For Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports58%1BO1Group StageM80M8056%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming44%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports78%11 : 0Cloud9Cloud922%0BO1Group Stage100 Thieves100 Thieves100 Thieves38%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming62%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion73%11 : 0OutlastOutlastOutlast27%0BO1Group StageFor Fun EsportsFor Fun EsportsFor Fun Esports36%11 : 0Five FearsFive FearsFive Fears64%0

Kết quả mới nhất

North America League Stage 1 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$25,000
2–$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 1 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Nighthaven Labs1154210,246%
Fortress1014410,847%
Lair934310,142%
Bank814611,647%
Clubhouse714712,038%
Chalet634711,056%
Kafe Dostoyevsky62469,753%
Border604710,734%
Consulate225214,542%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 1 2026 trong nháy mắt

North America League Stage 1 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Bắc Mỹ, diễn ra 10.06.26 – 17.07.26. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem North America League Stage 1 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình North America League Stage 1 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của North America League

North America League Stage 1 2026: câu hỏi

North America League Stage 1 2026 diễn ra khi nào?

North America League Stage 1 2026 đã diễn ra 10.06.26 – 17.07.26.

Những đội nào dự North America League Stage 1 2026?

10 đội: 100 Thieves, Cloud9, DarkZero Esports, Five Fears, For Fun Esports, M80, Outlast, Shopify Rebellion, Spacestation Gaming, Wildcard Gaming.

Xem North America League Stage 1 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.