North America League Stage 2 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Bắc Mỹ
Hạng giải
Tier A
Thời gian
04.09.25 – 12.10.25

Từng vòng đấu

Playoffs08.10.25 – 12.10.25

Nhánh đấu

Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiWildcard Gaming0M802
Chung kết nhánh dướiShopify Rebellion1M802
Chung kết tổng
Chung kết tổngSpacestation Gaming0M802
Các trận 11 trận

Group Stage04.09.25 – 27.09.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1M80M809–09–0+9
2Oxygen EsportsOxygen Esports8–18–1+7
3Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion6–36–3+3
4Spacestation GamingSpacestation Gaming5–45–4+1
5DarkZero EsportsDarkZero Esports4–54–5-1
5ENVYENVY4–54–5-1
5Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming4–54–5-1
8Cloud9Cloud93–63–6-3
9STANDBY LFOSTANDBY LFO2–72–7-5
10Team CrueltyTeam Cruelty0–90–9-9

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion56%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming44%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming84%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO16%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports63%11 : 0Cloud9Cloud937%0BO1Group StageM80M8053%11 : 0Oxygen EsportsOxygen Esports47%0BO1Group StageTeam CrueltyTeam Cruelty56%00 : 1ENVYENVY44%1BO1Group StageM80M8084%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO16%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports73%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty27%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming55%00 : 1Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming45%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports41%00 : 1Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion59%1BO1Group StageCloud9Cloud962%00 : 1ENVYENVY38%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports73%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty27%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion74%11 : 0Cloud9Cloud926%0BO1Group StageM80M8052%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming48%0BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO39%00 : 1ENVYENVY61%1BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports44%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming56%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion87%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO13%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming77%11 : 0ENVYENVY23%0BO1Group StageCloud9Cloud959%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty41%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports44%00 : 1M80M8056%1BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports49%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming51%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming79%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty21%0BO1Group StageCloud9Cloud971%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO29%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports47%00 : 1Oxygen EsportsOxygen Esports53%1BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming74%00 : 1ENVYENVY26%1BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion54%00 : 1M80M8046%1BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports70%11 : 0ENVYENVY30%0BO1Group StageSpacestation GamingSpacestation Gaming70%00 : 1Cloud9Cloud930%1BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports43%11 : 0Shopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion57%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming82%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO18%0BO1Group StageM80M8080%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty20%0BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming75%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty25%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports85%11 : 0STANDBY LFOSTANDBY LFO15%0BO1Group StageM80M8070%11 : 0Cloud9Cloud930%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion79%11 : 0ENVYENVY21%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports44%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming56%1BO1Group StageM80M8079%11 : 0ENVYENVY21%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports47%11 : 0Wildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming53%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion54%00 : 1Spacestation GamingSpacestation Gaming46%1BO1Group StageSTANDBY LFOSTANDBY LFO39%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty61%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports67%11 : 0Cloud9Cloud933%0BO1Group StageDarkZero EsportsDarkZero Esports81%00 : 1STANDBY LFOSTANDBY LFO19%1BO1Group StageWildcard GamingWildcard GamingWildcard Gaming64%11 : 0Cloud9Cloud936%0BO1Group StageShopify RebellionShopify RebellionShopify Rebellion82%11 : 0Team CrueltyTeam Cruelty18%0BO1Group StageOxygen EsportsOxygen Esports77%11 : 0ENVYENVY23%0BO1Group StageM80M8052%11 : 0Spacestation GamingSpacestation Gaming48%0

Kết quả mới nhất

North America League Stage 2 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Nighthaven Labs1134511,538%
Bank1034410,852%
Kafe Dostoyevsky924610,345%
Clubhouse834610,452%
Border824910,649%
Lair814810,641%
Skyscraper72498,842%
Chalet644811,245%
Consulate425111,842%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

North America League Stage 2 2025 trong nháy mắt

North America League Stage 2 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Bắc Mỹ, diễn ra 04.09.25 – 12.10.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem North America League Stage 2 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình North America League Stage 2 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của North America League

North America League Stage 2 2025: câu hỏi

North America League Stage 2 2025 diễn ra khi nào?

North America League Stage 2 2025 đã diễn ra 04.09.25 – 12.10.25.

Những đội nào dự North America League Stage 2 2025?

10 đội: Cloud9, DarkZero Esports, ENVY, M80, Oxygen Esports, Shopify Rebellion, Spacestation Gaming, STANDBY LFO, Team Cruelty, Wildcard Gaming.

Xem North America League Stage 2 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.