Europe MENA League Stage 1 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier A
Thời gian
16.06.25 – 22.07.25

Từng vòng đấu

Playoffs14.07.25 – 22.07.25

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiFalcons Esport2Virtus.pro1
Chung kết nhánh dướiTeam Secret0Falcons Esport2
Chung kết tổng
Chung kết tổngG2 Esports2Falcons Esport1
Các trận 11 trận

Group Stage16.06.25 – 09.07.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports8–18–1+7
2Falcons EsportFalcons Esport6–36–3+3
2Team SecretTeam SecretTeam Secret6–36–3+3
4MACKO EsportsMACKO Esports5–45–4+1
4Virtus.proVirtus.pro5–45–4+1
6Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports4–54–5-1
7BDS EsportBDS Esport3–63–6-3
7Wolves EsportsWolves Esports3–63–6-3
7WYLDEWYLDE3–63–6-3
10FnaticFnatic2–72–7-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageMACKO EsportsMACKO Esports64%11 : 0Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports36%0BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports11%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports89%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro41%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport59%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport53%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret47%1BO1Group StageFnaticFnatic65%11 : 0WYLDEWYLDE35%0BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports19%00 : 1Virtus.proVirtus.pro81%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport73%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports27%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports52%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret48%0BO1Group StageFnaticFnatic83%00 : 1Wolves EsportsWolves Esports17%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport78%11 : 0WYLDEWYLDE22%0BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports12%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret88%1BO1Group StageFnaticFnatic43%00 : 1Virtus.proVirtus.pro57%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports15%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport85%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport76%00 : 1MACKO EsportsMACKO Esports24%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports79%11 : 0WYLDEWYLDE21%0BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports12%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport88%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro68%00 : 1MACKO EsportsMACKO Esports32%1BO1Group StageFnaticFnatic36%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret64%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports52%00 : 1BDS EsportBDS Esport48%1BO1Group StageWYLDEWYLDE65%00 : 1Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports35%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret72%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports28%0BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports32%00 : 1WYLDEWYLDE68%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports85%11 : 0Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports15%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport59%00 : 1Virtus.proVirtus.pro41%1BO1Group StageFnaticFnatic34%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport66%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro41%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports59%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret78%11 : 0WYLDEWYLDE22%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport51%11 : 0BDS EsportBDS Esport49%0BO1Group StageFnaticFnatic57%00 : 1MACKO EsportsMACKO Esports43%1BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports41%00 : 1Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports59%1BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports23%00 : 1MACKO EsportsMACKO Esports77%1BO1Group StageWYLDEWYLDE28%00 : 1Virtus.proVirtus.pro72%1BO1Group StageFnaticFnatic30%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports70%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports17%00 : 1BDS EsportBDS Esport83%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret50%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport50%1BO1Group StageFnaticFnatic33%11 : 0BDS EsportBDS Esport67%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro86%00 : 1Wolves EsportsWolves Esports14%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports16%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret84%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport80%00 : 1WYLDEWYLDE20%1BO1Group StageMACKO EsportsMACKO Esports26%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports74%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro42%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret58%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport88%00 : 1Wolves EsportsWolves Esports12%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports54%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport46%0BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports33%11 : 0FnaticFnatic67%0BO1Group StageWYLDEWYLDE42%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports58%0

Kết quả mới nhất

Europe MENA League Stage 1 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Lair1254410,744%
Clubhouse1114411,850%
Bank944611,859%
Consulate934611,736%
Kafe Dostoyevsky844710,941%
Nighthaven Labs824811,645%
Border724810,944%
Chalet714911,048%
Skyscraper105415,0–

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 1 2025 trong nháy mắt

Europe MENA League Stage 1 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Tây Âu, diễn ra 16.06.25 – 22.07.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem Europe MENA League Stage 1 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình Europe MENA League Stage 1 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của Europe MENA League

Europe MENA League Stage 1 2025: câu hỏi

Europe MENA League Stage 1 2025 diễn ra khi nào?

Europe MENA League Stage 1 2025 đã diễn ra 16.06.25 – 22.07.25.

Những đội nào dự Europe MENA League Stage 1 2025?

10 đội: BDS Esport, Falcons Esport, Fnatic, G2 Esports, Gen.G Esports, MACKO Esports, Team Secret, Virtus.pro, Wolves Esports, WYLDE.

Xem Europe MENA League Stage 1 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.