Europe MENA League Stage 2 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier A
Thời gian
07.09.26 – 13.10.26
Tiền thưởng
140.000 US$
Vô địch
1Falcons EsportFalcons Esport

Europe MENA League Stage 2 2026: nhánh đấu Playoffs

Từng vòng đấu

Playoffs05.10.26 – 13.10.26

Sơ đồ nhánh đấu ở đầu trang

Các trận 8 trận

Group Stage07.09.26 – 30.09.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Falcons EsportFalcons Esport7–27–2+5
1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports7–27–2+5
3Virtus.proVirtus.pro6–36–3+3
4Geekay EsportsGeekay Esports5–45–4+1
4ShiftersShifters5–45–4+1
6Team SecretTeam SecretTeam Secret4–54–5-1
6Twisted MindsTwisted Minds4–54–5-1
8HereticsHeretics3–63–6-3
9FnaticFnatic2–72–7-5
9Rebels GamingRebels Gaming2–72–7-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageHereticsHeretics39%00 : 1Virtus.proVirtus.pro61%1BO1Group StageFnaticFnatic42%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport58%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds35%11 : 0G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports65%0BO1Group StageShiftersShifters42%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret58%0BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports61%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming39%0BO1Group StageFnaticFnatic46%00 : 1Virtus.proVirtus.pro54%1BO1Group StageHereticsHeretics41%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret59%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports50%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport50%1BO1Group StageShiftersShifters40%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports60%0BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds55%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming45%0BO1Group StageHereticsHeretics37%00 : 1Geekay EsportsGeekay Esports63%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds53%11 : 0ShiftersShifters47%0BO1Group StageFnaticFnatic41%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports59%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro54%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret46%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport68%00 : 1Rebels GamingRebels Gaming32%1BO1Group StageHereticsHeretics41%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds59%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro52%00 : 1Geekay EsportsGeekay Esports48%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport64%11 : 0ShiftersShifters36%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming34%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports66%1BO1Group StageFnaticFnatic49%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret51%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro57%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds43%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport69%11 : 0HereticsHeretics31%0BO1Group StageShiftersShifters34%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports66%1BO1Group StageFnaticFnatic58%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming42%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret44%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports56%0BO1Group StageShiftersShifters52%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming48%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret53%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds47%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro45%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport55%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports70%11 : 0HereticsHeretics30%0BO1Group StageFnaticFnatic47%00 : 1Geekay EsportsGeekay Esports53%1BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming52%00 : 1HereticsHeretics48%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret42%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport58%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports55%11 : 0Virtus.proVirtus.pro45%0BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports58%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds42%0BO1Group StageFnaticFnatic56%00 : 1ShiftersShifters44%1BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports45%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport55%1BO1Group StageFnaticFnatic54%00 : 1Twisted MindsTwisted Minds46%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports62%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret38%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming35%11 : 0Virtus.proVirtus.pro65%0BO1Group StageHereticsHeretics45%00 : 1ShiftersShifters55%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds36%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport64%1BO1Group StageFnaticFnatic59%00 : 1HereticsHeretics41%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports59%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports41%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro59%11 : 0ShiftersShifters41%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming41%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret59%1

Kết quả mới nhất

Europe MENA League Stage 2 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1Falcons EsportFalcons Esport$25,000
2Geekay EsportsGeekay Esports$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 2 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Border1214011,543%
Chalet84439,844%
Clubhouse834510,549%
Lair824510,947%
Kafe Dostoyevsky724511,055%
Fortress714611,742%
Bank704610,338%
Villa634510,350%
Nighthaven Labs105212,0–

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 2 2026 trong nháy mắt

Europe MENA League Stage 2 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Tây Âu, diễn ra 07.09.26 – 13.10.26. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Tổng tiền thưởng: 140.000 US$. Falcons Esport vô địch Europe MENA League Stage 2 2026.

Xem Europe MENA League Stage 2 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình Europe MENA League Stage 2 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của Europe MENA League

Europe MENA League Stage 2 2026: câu hỏi

Europe MENA League Stage 2 2026 diễn ra khi nào?

Europe MENA League Stage 2 2026 đã diễn ra 07.09.26 – 13.10.26.

Những đội nào dự Europe MENA League Stage 2 2026?

10 đội: Falcons Esport, Fnatic, G2 Esports, Geekay Esports, Heretics, Rebels Gaming, Shifters, Team Secret, Twisted Minds, Virtus.pro.

Đội nào vô địch Europe MENA League Stage 2 2026?

Falcons Esport vô địch Europe MENA League Stage 2 2026.

Tiền thưởng Europe MENA League Stage 2 2026 là bao nhiêu?

Europe MENA League Stage 2 2026 có quỹ thưởng 140.000 US$.

Xem Europe MENA League Stage 2 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.