Europe MENA League Stage 2 2025

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier A
Thời gian
08.09.25 – 14.10.25

Từng vòng đấu

Playoffs06.10.25 – 14.10.25

Nhánh đấu

Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiG2 Esports2BDS Esport1
Chung kết nhánh dướiFalcons Esport2G2 Esports0
Chung kết tổng
Chung kết tổngTeam Secret1Falcons Esport2
Các trận 11 trận

Group Stage08.09.25 – 01.10.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Falcons EsportFalcons Esport8–18–1+7
2G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports7–27–2+5
3Team SecretTeam SecretTeam Secret6–36–3+3
4Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports5–45–4+1
5BDS EsportBDS Esport4–54–5-1
6FnaticFnatic3–63–6-3
6MACKO EsportsMACKO Esports3–63–6-3
6Virtus.proVirtus.pro3–63–6-3
6Wolves EsportsWolves Esports3–63–6-3
6WYLDEWYLDE3–63–6-3

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageBDS EsportBDS Esport79%00 : 1Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports21%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport75%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports25%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports52%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret48%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro67%11 : 0WYLDEWYLDE33%0BO1Group StageFnaticFnatic82%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports18%0BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports70%00 : 1Wolves EsportsWolves Esports30%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport57%11 : 0Virtus.proVirtus.pro43%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport45%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret55%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports82%11 : 0WYLDEWYLDE18%0BO1Group StageFnaticFnatic63%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports37%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport77%00 : 1WYLDEWYLDE23%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports45%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports55%0BO1Group StageFnaticFnatic32%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret68%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports68%11 : 0Virtus.proVirtus.pro32%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport88%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports12%0BO1Group StageFnaticFnatic65%00 : 1WYLDEWYLDE35%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport76%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports24%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport40%11 : 0G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports60%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro84%00 : 1Wolves EsportsWolves Esports16%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports20%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret80%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport63%11 : 0Virtus.proVirtus.pro37%0BO1Group StageMACKO EsportsMACKO Esports69%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports31%0BO1Group StageFnaticFnatic29%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports71%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport45%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret55%1BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports44%11 : 0WYLDEWYLDE56%0BO1Group StageMACKO EsportsMACKO Esports34%11 : 0Virtus.proVirtus.pro66%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport74%00 : 1WYLDEWYLDE26%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport65%11 : 0FnaticFnatic35%0BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports16%11 : 0G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports84%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret90%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports10%0BO1Group StageFnaticFnatic50%00 : 1Virtus.proVirtus.pro50%1BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport78%11 : 0Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports22%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport39%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports61%1BO1Group StageWolves EsportsWolves Esports27%11 : 0WYLDEWYLDE73%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret79%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports21%0BO1Group StageFnaticFnatic64%00 : 1Gen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports36%1BO1Group StageBDS EsportBDS Esport44%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport56%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret68%11 : 0Virtus.proVirtus.pro32%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports91%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports9%0BO1Group StageMACKO EsportsMACKO Esports49%11 : 0WYLDEWYLDE51%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport89%11 : 0Wolves EsportsWolves Esports11%0BO1Group StageGen.G EsportsGen.G EsportsGen.G Esports37%00 : 1Virtus.proVirtus.pro63%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports81%11 : 0MACKO EsportsMACKO Esports19%0BO1Group StageBDS EsportBDS Esport63%11 : 0FnaticFnatic37%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret80%11 : 0WYLDEWYLDE20%0

Kết quả mới nhất

Europe MENA League Stage 2 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Lair1324311,247%
Bank1254410,251%
Clubhouse1164511,042%
Chalet834511,654%
Border724713,044%
Consulate714911,126%
Kafe Dostoyevsky605011,037%
Skyscraper52509,837%
Nighthaven Labs31538,336%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 2 2025 trong nháy mắt

Europe MENA League Stage 2 2025 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Đông Âu, diễn ra 08.09.25 – 14.10.25. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem Europe MENA League Stage 2 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình Europe MENA League Stage 2 2025: tuyển thủ của cả 9 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của Europe MENA League

Europe MENA League Stage 2 2025: câu hỏi

Europe MENA League Stage 2 2025 diễn ra khi nào?

Europe MENA League Stage 2 2025 đã diễn ra 08.09.25 – 14.10.25.

Những đội nào dự Europe MENA League Stage 2 2025?

10 đội: BDS Esport, Falcons Esport, Fnatic, G2 Esports, Gen.G Esports, MACKO Esports, Team Secret, Virtus.pro, Wolves Esports, WYLDE.

Xem Europe MENA League Stage 2 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.