Europe MENA League Stage 1 2026

Đã kết thúc
Game
Rainbow Six Siege
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier A
Thời gian
08.06.26 – 14.07.26

Từng vòng đấu

Playoffs06.07.26 – 14.07.26

Nhánh đấu

Nhánh thắng
Nhánh thua
Bán kết nhánh dướiFnatic0Geekay Esports2
Chung kết nhánh dướiVirtus.pro2Geekay Esports1
Chung kết tổng
Chung kết tổngFalcons Esport2Virtus.pro1
Các trận 8 trận

Group Stage08.06.26 – 30.06.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports9–09–0+9
2Virtus.proVirtus.pro8–18–1+7
3Geekay EsportsGeekay Esports6–36–3+3
4Falcons EsportFalcons Esport5–45–4+1
4FnaticFnatic5–45–4+1
4Rebels GamingRebels Gaming5–45–4+1
7HereticsHeretics2–72–7-5
7ShiftersShifters2–72–7-5
7Twisted MindsTwisted Minds2–72–7-5
10Team SecretTeam SecretTeam Secret1–81–8-7

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 45 trận
BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro56%11 : 0FnaticFnatic44%0BO1Group StageShiftersShifters43%00 : 1Twisted MindsTwisted Minds57%1BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports68%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports32%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport69%00 : 1Rebels GamingRebels Gaming31%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret67%00 : 1HereticsHeretics33%1BO1Group StageFnaticFnatic50%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports50%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro55%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming45%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport55%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds45%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports67%11 : 0HereticsHeretics33%0BO1Group StageShiftersShifters37%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret63%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming40%00 : 1Twisted MindsTwisted Minds60%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro59%11 : 0Geekay EsportsGeekay Esports41%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports66%11 : 0ShiftersShifters34%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport53%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret47%0BO1Group StageFnaticFnatic49%11 : 0HereticsHeretics51%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro47%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds53%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming35%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret65%0BO1Group StageFalcons EsportFalcons Esport47%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports53%1BO1Group StageFnaticFnatic48%11 : 0ShiftersShifters52%0BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports48%11 : 0HereticsHeretics52%0BO1Group StageFnaticFnatic35%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport65%1BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports46%11 : 0ShiftersShifters54%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming30%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports70%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds47%00 : 1Team SecretTeam SecretTeam Secret53%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro60%11 : 0HereticsHeretics40%0BO1Group StageRebels GamingRebels Gaming48%11 : 0FnaticFnatic52%0BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro46%11 : 0Team SecretTeam SecretTeam Secret54%0BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds37%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports63%1BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports32%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport68%0BO1Group StageHereticsHeretics47%00 : 1ShiftersShifters53%1BO1Group StageGeekay EsportsGeekay Esports51%11 : 0Rebels GamingRebels Gaming49%0BO1Group StageHereticsHeretics32%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport68%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret40%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports60%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds58%00 : 1FnaticFnatic42%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro58%11 : 0ShiftersShifters42%0BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret61%00 : 1FnaticFnatic39%1BO1Group StageTwisted MindsTwisted Minds56%00 : 1Geekay EsportsGeekay Esports44%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro38%00 : 1G2 EsportsG2 EsportsG2 Esports62%1BO1Group StageShiftersShifters35%00 : 1Falcons EsportFalcons Esport65%1BO1Group StageHereticsHeretics48%00 : 1Rebels GamingRebels Gaming52%1BO1Group StageTeam SecretTeam SecretTeam Secret58%00 : 1Geekay EsportsGeekay Esports42%1BO1Group StageShiftersShifters51%00 : 1Rebels GamingRebels Gaming49%1BO1Group StageVirtus.proVirtus.pro42%11 : 0Falcons EsportFalcons Esport58%0BO1Group StageG2 EsportsG2 EsportsG2 Esports71%11 : 0FnaticFnatic29%0BO1Group StageHereticsHeretics40%11 : 0Twisted MindsTwisted Minds60%0

Kết quả mới nhất

Europe MENA League Stage 1 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1–$25,000
2–$22,000
3–$19,000
4–$16,000
5–$13,000
6–$11,000
7–$10,000
8–$8,000
9–$8,000
10–$8,000

Tổng giải thưởng $140,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 1 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáĐược chọnBị cấmRound TBBên tấn công thắng round
Chalet1154210,638%
Lair1134211,151%
Fortress1004310,638%
Clubhouse834610,442%
Consulate734511,043%
Kafe Dostoyevsky614712,843%
Border604611,350%
Bank414912,545%
Nighthaven Labs404812,041%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

Europe MENA League Stage 1 2026 trong nháy mắt

Europe MENA League Stage 1 2026 là giải Rainbow Six Siege hạng A của khu vực Tây Âu, diễn ra 08.06.26 – 14.07.26. 10 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs.

Xem Europe MENA League Stage 1 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình Europe MENA League Stage 1 2026: tuyển thủ của cả 10 đội

Mọi tuyển thủ Rainbow Six Siege

Các mùa trước của Europe MENA League

Europe MENA League Stage 1 2026: câu hỏi

Europe MENA League Stage 1 2026 diễn ra khi nào?

Europe MENA League Stage 1 2026 đã diễn ra 08.06.26 – 14.07.26.

Những đội nào dự Europe MENA League Stage 1 2026?

10 đội: Falcons Esport, Fnatic, G2 Esports, Geekay Esports, Heretics, Rebels Gaming, Shifters, Team Secret, Twisted Minds, Virtus.pro.

Xem Europe MENA League Stage 1 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Twitch rainbow6, YouTube Rainbow Six Esports.