CCT Europe Series #15 season 3 2026

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
08.02.26 – 20.02.26
Vô địch
1AllianceAlliance

Từng vòng đấu

Playoffs17.02.26 – 20.02.26

Các trận 15 trận

Group Stage08.02.26 – 16.02.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1AcendAcend3–06–0+6
1FavbetFavbet3–06–3+3
3los kogutoslos kogutos3–17–3+4
3MetizportMetizport3–16–2+4
3WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD3–16–2+4
6PhantomPhantomPhantom3–27–4+3
6VP.ProdigyVP.Prodigy3–27–70
6Lazer CatsLazer Cats3–26–7-1
9kONO.ECFkONO.ECF2–36–7-1
9ASTRALASTRALASTRAL2–36–8-2
9ALGO EsportsALGO Esports2–34–8-4
12EZex-Zero Tenacity1–34–6-2
12Leo TeamLeo Team1–34–6-2
12NexusNexus1–34–6-2
15GenOneGenOneGenOne0–32–6-4
15BIG EQUIPABIG EQUIPABIG EQUIPA0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 33 trận
BO3Vòng 1AcendAcend42%22 : 0kONO.ECFkONO.ECF58%0BO3Vòng 1FavbetFavbet82%22 : 1NexusNexus18%1BO3Vòng 1GenOneGenOneGenOne79%11 : 2VP.ProdigyVP.Prodigy21%2BO3Vòng 1ASTRALASTRALASTRAL31%00 : 2EZex-Zero Tenacity69%2BO3Vòng 1MetizportMetizport59%22 : 0ALGO EsportsALGO Esports41%0BO3Vòng 1PhantomPhantomPhantom23%22 : 0WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD77%0BO3Vòng 1Leo TeamLeo Team71%11 : 2Lazer CatsLazer Cats29%2BO3Vòng 1BIG EQUIPABIG EQUIPABIG EQUIPA12%00 : 2los kogutoslos kogutos88%2BO3Vòng 2ASTRALASTRALASTRAL28%22 : 1kONO.ECFkONO.ECF72%1BO3Vòng 2BIG EQUIPABIG EQUIPABIG EQUIPA12%00 : 2NexusNexus88%2BO3Vòng 2Leo TeamLeo Team70%22 : 0ALGO EsportsALGO Esports30%0BO3Vòng 2GenOneGenOneGenOne55%00 : 2WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD45%2BO3Vòng 2MetizportMetizport63%22 : 0Lazer CatsLazer Cats37%0BO3Vòng 2AcendAcend42%22 : 0EZex-Zero Tenacity58%0BO3Vòng 2FavbetFavbet80%22 : 1los kogutoslos kogutos20%1BO3Vòng 2PhantomPhantomPhantom52%11 : 2VP.ProdigyVP.Prodigy48%2BO3Vòng 3GenOneGenOneGenOne77%11 : 2ALGO EsportsALGO Esports23%2BO3Vòng 3BIG EQUIPABIG EQUIPABIG EQUIPA17%00 : 2kONO.ECFkONO.ECF83%2BO3Vòng 3Leo TeamLeo Team41%00 : 2WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD59%2BO3Vòng 3ASTRALASTRALASTRAL30%22 : 1NexusNexus70%1BO3Vòng 3EZex-Zero Tenacity51%11 : 2Lazer CatsLazer Cats49%2BO3Vòng 3AcendAcend43%22 : 0MetizportMetizport57%0BO3Vòng 3PhantomPhantomPhantom46%00 : 2los kogutoslos kogutos54%2BO3Vòng 3FavbetFavbet79%22 : 1VP.ProdigyVP.Prodigy21%1BO3Vòng 4Leo TeamLeo Team63%11 : 2kONO.ECFkONO.ECF37%2BO3Vòng 4EZex-Zero Tenacity51%11 : 2ALGO EsportsALGO Esports49%2BO3Vòng 4PhantomPhantomPhantom53%22 : 0NexusNexus47%0BO3Vòng 4MetizportMetizport43%22 : 0VP.ProdigyVP.Prodigy57%0BO3Vòng 4ASTRALASTRALASTRAL25%11 : 2los kogutoslos kogutos75%2BO3Vòng 4Lazer CatsLazer Cats23%00 : 2WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD77%2BO3Vòng 5PhantomPhantomPhantom60%22 : 0ALGO EsportsALGO Esports40%0BO3Vòng 5kONO.ECFkONO.ECF60%11 : 2Lazer CatsLazer Cats40%2BO3Vòng 5ASTRALASTRALASTRAL28%11 : 2VP.ProdigyVP.Prodigy72%2

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #15 season 3 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1AllianceAlliance$22,000
2los kogutoslos kogutos$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #15 season 3 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Dust II2619,849%
Nuke2021,253%
Overpass1922,951%
Inferno1721,647%
Ancient1520,856%
Anubis1222,548%
Mirage820,346%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #15 season 3 2026 trong nháy mắt

CCT Europe Series #15 season 3 2026 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Tây Âu, diễn ra 08.02.26 – 20.02.26. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. Alliance vô địch CCT Europe Series #15 season 3 2026.

Xem CCT Europe Series #15 season 3 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #15 season 3 2026: tuyển thủ của cả 23 đội

AcendAcend5 tuyển thủ

ALGO EsportsALGO Esports6 tuyển thủ

AllianceAlliance5 tuyển thủ

AM GamingAM GamingAM Gaming4 tuyển thủ

ASTRALASTRALASTRAL5 tuyển thủ

ECSTATICECSTATIC4 tuyển thủ

EZex-Zero Tenacity4 tuyển thủ

FavbetFavbet3 tuyển thủ

GenOneGenOneGenOne4 tuyển thủ

Inner Circle EsportsInner Circle EsportsInner Circle Esports5 tuyển thủ

Johnny SpeedsJohnny Speeds4 tuyển thủ

KOLESIEKOLESIE4 tuyển thủ

kONO.ECFkONO.ECF3 tuyển thủ

Lazer CatsLazer Cats5 tuyển thủ

Leo TeamLeo Team6 tuyển thủ

los kogutoslos kogutos5 tuyển thủ

MetizportMetizport5 tuyển thủ

MOUZ NXTMOUZ NXT5 tuyển thủ

NexusNexus5 tuyển thủ

PhantomPhantomPhantom4 tuyển thủ

SinnersSinners5 tuyển thủ

VP.ProdigyVP.Prodigy4 tuyển thủ

WHITEBIRDWHITEBIRDWHITEBIRD5 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #15 season 3 2026: câu hỏi

CCT Europe Series #15 season 3 2026 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #15 season 3 2026 đã diễn ra 08.02.26 – 20.02.26.

Những đội nào dự CCT Europe Series #15 season 3 2026?

24 đội: Acend, ALGO Esports, Alliance, AM Gaming, ASTRAL, BIG EQUIPA, ECSTATIC, ex-Zero Tenacity, Favbet, GenOne, Inner Circle Esports, Johnny Speeds, KOLESIE, kONO.ECF, Lazer Cats, Leo Team…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #15 season 3 2026?

Alliance vô địch CCT Europe Series #15 season 3 2026.

Xem CCT Europe Series #15 season 3 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs.