CCT Europe Series #5 2026

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
21.07.26 – 02.08.26
Vô địch
1Sashi EsportSashi Esport

Từng vòng đấu

Playoffs30.07.26 – 02.08.26

Các trận 15 trận

Group Stage21.07.26 – 29.07.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1Esport Academy CopenhagenEsport Academy Copenhagen3–06–1+5
1INOX DivisionINOX Division3–06–2+4
3ButterflyButterfly3–17–3+4
3ERex-RUSTEC3–17–4+3
3SPARTASPARTA3–16–5+1
6Rune EatersRune EatersRune Eaters3–28–4+4
6Just PlayersJust PlayersJust Players3–26–5+1
6Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix3–26–60
9AtreidesAtreidesAtreides2–35–6-1
9EntropyEntropyEntropy2–35–6-1
9G2 AresG2 Ares2–36–8-2
12Benched godsBenched godsBenched gods1–34–7-3
12SAW YoungstersSAW Youngsters1–34–7-3
14Endless JourneyEndless JourneyEndless Journey0–21–4-3
15CYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE Prospects0–32–6-4
15los kogutoslos kogutos0–31–6-5

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 32 trận
BO3Vòng 1CYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE Prospects67%11 : 2G2 AresG2 Ares33%2BO3Vòng 1Esport Academy CopenhagenEsport Academy Copenhagen41%22 : 1EntropyEntropyEntropy59%1BO3Vòng 1AtreidesAtreidesAtreides60%22 : 0los kogutoslos kogutos40%0BO3Vòng 1ERex-RUSTEC34%22 : 0Just PlayersJust PlayersJust Players66%0BO3Vòng 1Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix46%22 : 1Rune EatersRune EatersRune Eaters54%1BO3Vòng 1SPARTASPARTA46%22 : 1SAW YoungstersSAW Youngsters54%1BO3Vòng 1INOX DivisionINOX Division74%22 : 0Endless JourneyEndless JourneyEndless Journey26%0BO3Vòng 1ButterflyButterfly45%22 : 0Benched godsBenched godsBenched gods55%0BO3Vòng 2Rune EatersRune EatersRune Eaters55%22 : 0EntropyEntropyEntropy45%0BO3Vòng 2los kogutoslos kogutos28%11 : 2SAW YoungstersSAW Youngsters72%2BO3Vòng 2Just PlayersJust PlayersJust Players54%22 : 1Endless JourneyEndless JourneyEndless Journey46%1BO3Vòng 2CYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE Prospects53%11 : 2Benched godsBenched godsBenched gods47%2BO3Vòng 2INOX DivisionINOX Division74%22 : 1ERex-RUSTEC26%1BO3Vòng 2SPARTASPARTA63%00 : 2AtreidesAtreidesAtreides37%2BO3Vòng 2Esport Academy CopenhagenEsport Academy Copenhagen41%22 : 0Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix59%0BO3Vòng 2ButterflyButterfly76%11 : 2G2 AresG2 Ares24%2BO3Vòng 3los kogutoslos kogutos42%00 : 2EntropyEntropyEntropy58%2BO3Vòng 3Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix39%00 : 2Just PlayersJust PlayersJust Players61%2BO3Vòng 3ERex-RUSTEC64%22 : 1Rune EatersRune EatersRune Eaters36%1BO3Vòng 3SPARTASPARTA53%22 : 1Benched godsBenched godsBenched gods47%1BO3Vòng 3ButterflyButterfly58%22 : 1SAW YoungstersSAW Youngsters42%1BO3Vòng 3INOX DivisionINOX Division76%22 : 1G2 AresG2 Ares24%1BO3Vòng 3Esport Academy CopenhagenEsport Academy Copenhagen37%22 : 0AtreidesAtreidesAtreides63%0BO3Vòng 4Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix24%22 : 1Benched godsBenched godsBenched gods76%1BO3Vòng 4Rune EatersRune EatersRune Eaters43%22 : 0SAW YoungstersSAW Youngsters57%0BO3Vòng 4CYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE Prospects79%00 : 2EntropyEntropyEntropy21%2BO3Vòng 4AtreidesAtreidesAtreides49%11 : 2ERex-RUSTEC51%2BO3Vòng 4ButterflyButterfly63%22 : 0Just PlayersJust PlayersJust Players37%0BO3Vòng 4SPARTASPARTA61%22 : 1G2 AresG2 Ares39%1BO3Vòng 5Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix44%22 : 0EntropyEntropyEntropy56%0BO3Vòng 5AtreidesAtreidesAtreides46%00 : 2Rune EatersRune EatersRune Eaters54%2BO3Vòng 5Just PlayersJust PlayersJust Players60%22 : 0G2 AresG2 Ares40%0

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #5 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1Sashi EsportSashi Esport$10,000
2SinnersSinners$5,000
3–4–$2,500
5–8–$1,250

Tổng giải thưởng $25,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #5 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Dust II2521,852%
Mirage2121,254%
Cache1821,448%
Inferno1823,154%
Ancient1620,552%
Nuke1123,963%
Anubis821,854%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #5 2026 trong nháy mắt

CCT Europe Series #5 2026 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Tây Âu, diễn ra 21.07.26 – 02.08.26. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. Sashi Esport vô địch CCT Europe Series #5 2026.

Xem CCT Europe Series #5 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #5 2026: tuyển thủ của cả 24 đội

1WIN1WIN1WIN5 tuyển thủ

AtreidesAtreidesAtreides5 tuyển thủ

Benched godsBenched godsBenched gods4 tuyển thủ

Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix6 tuyển thủ

ButterflyButterfly5 tuyển thủ

CYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE ProspectsCYBERSHOKE Prospects5 tuyển thủ

Endless JourneyEndless JourneyEndless Journey6 tuyển thủ

EntropyEntropyEntropy5 tuyển thủ

Esport Academy CopenhagenEsport Academy Copenhagen5 tuyển thủ

ERex-RUSTEC5 tuyển thủ

G2 AresG2 Ares5 tuyển thủ

InfiniteInfinite5 tuyển thủ

INOX DivisionINOX Division6 tuyển thủ

JiJieHaoJiJieHao5 tuyển thủ

Just PlayersJust PlayersJust Players5 tuyển thủ

K27K276 tuyển thủ

los kogutoslos kogutos3 tuyển thủ

Nordic Partners GamingNordic Partners GamingNordic Partners Gaming5 tuyển thủ

Rune EatersRune EatersRune Eaters5 tuyển thủ

Sashi EsportSashi Esport5 tuyển thủ

SAW YoungstersSAW Youngsters5 tuyển thủ

SinnersSinners5 tuyển thủ

SPARTASPARTA5 tuyển thủ

WalczakiWalczakiWalczaki4 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #5 2026: câu hỏi

CCT Europe Series #5 2026 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #5 2026 đã diễn ra 21.07.26 – 02.08.26.

Những đội nào dự CCT Europe Series #5 2026?

24 đội: 1WIN, Atreides, Benched gods, Black Phoenix, Butterfly, CYBERSHOKE Prospects, Endless Journey, Entropy, Esport Academy Copenhagen, ex-RUSTEC, G2 Ares, Infinite, INOX Division, JiJieHao, Just Players, K27…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #5 2026?

Sashi Esport vô địch CCT Europe Series #5 2026.

Xem CCT Europe Series #5 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs.