CCT Europe Series #9 season 3 2025

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Đông Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
21.10.25 – 02.11.25
Vô địch
1NemigaNemiga

Từng vòng đấu

Playoffs30.10.25 – 02.11.25

Các trận 15 trận

Group Stage21.10.25 – 29.10.25

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1EYEBALLERSEYEBALLERS3–06–0+6
1SangalSangal3–06–2+4
3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports3–16–2+4
3Sashi EsportSashi Esport3–17–4+3
3Betera EsportsBetera Esports3–16–5+1
6NexusNexus3–27–5+2
6TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu3–27–6+1
6kONO.ECFkONO.ECF3–26–5+1
9Zero TenacityZero Tenacity2–37–70
9ARCREDARCREDARCRED2–35–6-1
9Johnny SpeedsJohnny Speeds2–35–6-1
12Fire Flux EsportsFire Flux Esports1–33–6-3
12SPARTASPARTA1–33–6-3
12VP.ProdigyVP.Prodigy1–33–6-3
15WashingtonWashington0–31–6-5
15OramondOramond0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 33 trận
BO3Vòng 1Sashi EsportSashi Esport51%22 : 1Fire Flux EsportsFire Flux Esports49%1BO3Vòng 1CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports26%00 : 2SangalSangal74%2BO3Vòng 1Zero TenacityZero Tenacity77%22 : 1WashingtonWashington23%1BO3Vòng 1EYEBALLERSEYEBALLERS52%22 : 0kONO.ECFkONO.ECF48%0BO3Vòng 1Betera EsportsBetera Esports43%22 : 1TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu57%1BO3Vòng 1OramondOramond69%00 : 2NexusNexus31%2BO3Vòng 1VP.ProdigyVP.Prodigy54%00 : 2SPARTASPARTA46%2BO3Vòng 1Johnny SpeedsJohnny Speeds58%22 : 0ARCREDARCREDARCRED42%0BO3Vòng 2OramondOramond42%00 : 2kONO.ECFkONO.ECF58%2BO3Vòng 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports64%22 : 0WashingtonWashington36%0BO3Vòng 2ARCREDARCREDARCRED35%11 : 2TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu65%2BO3Vòng 2VP.ProdigyVP.Prodigy35%22 : 0Fire Flux EsportsFire Flux Esports65%0BO3Vòng 2Sashi EsportSashi Esport59%22 : 1SPARTASPARTA41%1BO3Vòng 2EYEBALLERSEYEBALLERS77%22 : 0NexusNexus23%0BO3Vòng 2Betera EsportsBetera Esports44%22 : 1Johnny SpeedsJohnny Speeds56%1BO3Vòng 2Zero TenacityZero Tenacity36%11 : 2SangalSangal64%2BO3Vòng 3OramondOramond47%00 : 2Fire Flux EsportsFire Flux Esports53%2BO3Vòng 3Johnny SpeedsJohnny Speeds41%22 : 0TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu59%0BO3Vòng 3ARCREDARCREDARCRED60%22 : 0WashingtonWashington40%0BO3Vòng 3Zero TenacityZero Tenacity56%11 : 2kONO.ECFkONO.ECF44%2BO3Vòng 3NexusNexus58%22 : 1VP.ProdigyVP.Prodigy42%1BO3Vòng 3CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports66%22 : 0SPARTASPARTA34%0BO3Vòng 3Sashi EsportSashi Esport23%11 : 2SangalSangal77%2BO3Vòng 3EYEBALLERSEYEBALLERS59%22 : 0Betera EsportsBetera Esports41%0BO3Vòng 4ARCREDARCREDARCRED51%22 : 0Fire Flux EsportsFire Flux Esports49%0BO3Vòng 4VP.ProdigyVP.Prodigy15%00 : 2TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu85%2BO3Vòng 4Zero TenacityZero Tenacity79%22 : 0SPARTASPARTA21%0BO3Vòng 4Johnny SpeedsJohnny Speeds55%00 : 2CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports45%2BO3Vòng 4NexusNexus27%11 : 2Betera EsportsBetera Esports73%2BO3Vòng 4Sashi EsportSashi Esport38%22 : 0kONO.ECFkONO.ECF62%0BO3Vòng 5Johnny SpeedsJohnny Speeds71%00 : 2NexusNexus29%2BO3Vòng 5ARCREDARCREDARCRED36%00 : 2kONO.ECFkONO.ECF64%2BO3Vòng 5Zero TenacityZero Tenacity43%11 : 2TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu57%2

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #9 season 3 2025: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1NemigaNemiga$22,000
2VenomVenom$10,000
3–4–$5,000
5–8–$2,000

Tổng giải thưởng $50,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #9 season 3 2025: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Dust II2422,045%
Nuke2322,051%
Train1722,148%
Mirage1621,853%
Ancient1521,154%
Inferno1520,942%
Overpass921,451%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #9 season 3 2025 trong nháy mắt

CCT Europe Series #9 season 3 2025 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Đông Âu, diễn ra 21.10.25 – 02.11.25. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. Nemiga vô địch CCT Europe Series #9 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #9 season 3 2025 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #9 season 3 2025: tuyển thủ của cả 23 đội

ARCREDARCREDARCRED4 tuyển thủ

BC.Game EsportsBC.Game Esports4 tuyển thủ

Betera EsportsBetera Esports4 tuyển thủ

CYBERSHOKE EsportsCYBERSHOKE Esports6 tuyển thủ

ECSTATICECSTATIC5 tuyển thủ

EYEBALLERSEYEBALLERS5 tuyển thủ

Fire Flux EsportsFire Flux Esports3 tuyển thủ

FUT EsportsFUT Esports5 tuyển thủ

Johnny SpeedsJohnny Speeds4 tuyển thủ

kONO.ECFkONO.ECF4 tuyển thủ

MonteMonte4 tuyển thủ

NemigaNemiga4 tuyển thủ

NexusNexus4 tuyển thủ

Partizan EsportPartizan Esport5 tuyển thủ

SangalSangal5 tuyển thủ

Sashi EsportSashi Esport4 tuyển thủ

SPARTASPARTA5 tuyển thủ

Spirit AcademySpirit AcademySpirit Academy5 tuyển thủ

TPuDCATb TPuTPuDCATb TPu4 tuyển thủ

VenomVenom4 tuyển thủ

VP.ProdigyVP.Prodigy9 tuyển thủ

WashingtonWashington4 tuyển thủ

Zero TenacityZero Tenacity4 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #9 season 3 2025: câu hỏi

CCT Europe Series #9 season 3 2025 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #9 season 3 2025 đã diễn ra 21.10.25 – 02.11.25.

Những đội nào dự CCT Europe Series #9 season 3 2025?

24 đội: ARCRED, BC.Game Esports, Betera Esports, CYBERSHOKE Esports, ECSTATIC, EYEBALLERS, Fire Flux Esports, FUT Esports, Johnny Speeds, kONO.ECF, Monte, Nemiga, Nexus, Oramond, Partizan Esport, Sangal…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #9 season 3 2025?

Nemiga vô địch CCT Europe Series #9 season 3 2025.

Xem CCT Europe Series #9 season 3 2025 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs.