CCT Europe Series #7 2026

Đã kết thúc
Game
Counter-Strike 2
Khu vực
Tây Âu
Hạng giải
Tier B
Thể thức
Online
Thời gian
18.08.26 – 30.08.26
Vô địch
1INOX DivisionINOX Division

Từng vòng đấu

Playoffs27.08.26 – 30.08.26

Các trận 15 trận

Group Stage18.08.26 – 26.08.26

Bảng xếp hạng
#ĐộiLoạt T-BMap T-B+/-
1EZex-Zero Tenacity3–06–1+5
1GenOneGenOneGenOne3–06–2+4
3ERex-RUSTEC3–17–3+4
3Just PlayersJust PlayersJust Players3–17–4+3
3Leo TeamLeo Team3–17–4+3
6Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats3–28–6+2
6Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix3–27–6+1
6UNiTY esportsUNiTY esports3–26–5+1
9HyperSpiritHyperSpirit2–37–6+1
9DTDrip Too Hard2–35–7-2
9G2 AresG2 Ares2–34–7-3
12HAVUHAVU1–34–6-2
12WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC1–34–6-2
12MASONICMASONICMASONIC1–32–6-4
15LALavked0–31–6-5
15BEBebop0–30–6-6

Đi tiếp vào vòng sau Dừng bước ở vòng này

Các trận 33 trận
BO3Vòng 1WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC41%00 : 2Just PlayersJust PlayersJust Players59%2BO3Vòng 1MASONICMASONICMASONIC34%22 : 0BEBebop66%0BO3Vòng 1Leo TeamLeo Team44%11 : 2ERex-RUSTEC56%2BO3Vòng 1LALavked71%00 : 2HAVUHAVU29%2BO3Vòng 1GenOneGenOneGenOne79%22 : 0UNiTY esportsUNiTY esports21%0BO3Vòng 1G2 AresG2 Ares50%00 : 2EZex-Zero Tenacity50%2BO3Vòng 1Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix49%22 : 1Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats51%1BO3Vòng 1DTDrip Too Hard50%00 : 2HyperSpiritHyperSpirit50%2BO3Vòng 2G2 AresG2 Ares60%22 : 0BEBebop40%0BO3Vòng 2LALavked65%00 : 2UNiTY esportsUNiTY esports35%2BO3Vòng 2WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC64%11 : 2DTDrip Too Hard36%2BO3Vòng 2Leo TeamLeo Team37%22 : 1Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats63%1BO3Vòng 2Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix59%00 : 2ERex-RUSTEC41%2BO3Vòng 2GenOneGenOneGenOne80%22 : 1HAVUHAVU20%1BO3Vòng 2MASONICMASONICMASONIC26%00 : 2EZex-Zero Tenacity74%2BO3Vòng 2HyperSpiritHyperSpirit32%11 : 2Just PlayersJust PlayersJust Players68%2BO3Vòng 3WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC62%22 : 0BEBebop38%0BO3Vòng 3LALavked50%11 : 2Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats50%2BO3Vòng 3Leo TeamLeo Team42%22 : 1HAVUHAVU58%1BO3Vòng 3Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix69%11 : 2UNiTY esportsUNiTY esports31%2BO3Vòng 3G2 AresG2 Ares58%22 : 1HyperSpiritHyperSpirit42%1BO3Vòng 3DTDrip Too Hard69%22 : 0MASONICMASONICMASONIC31%0BO3Vòng 3GenOneGenOneGenOne61%22 : 1ERex-RUSTEC39%1BO3Vòng 3Just PlayersJust PlayersJust Players56%11 : 2EZex-Zero Tenacity44%2BO3Vòng 4MASONICMASONICMASONIC33%00 : 2HyperSpiritHyperSpirit67%2BO3Vòng 4WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC49%11 : 2Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats51%2BO3Vòng 4Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix63%22 : 0HAVUHAVU37%0BO3Vòng 4Leo TeamLeo Team46%22 : 0UNiTY esportsUNiTY esports54%0BO3Vòng 4G2 AresG2 Ares45%00 : 2ERex-RUSTEC55%2BO3Vòng 4DTDrip Too Hard36%11 : 2Just PlayersJust PlayersJust Players64%2BO3Vòng 5G2 AresG2 Ares44%00 : 2Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats56%2BO3Vòng 5Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix60%22 : 1HyperSpiritHyperSpirit40%1BO3Vòng 5DTDrip Too Hard53%00 : 2UNiTY esportsUNiTY esports47%2

Kết quả mới nhất

CCT Europe Series #7 2026: chia tiền thưởng

HạngĐộiTiền thưởng (USD)
1INOX DivisionINOX Division$10,000
2EZex-Zero Tenacity$5,000
3–4–$2,500
5–8–$1,250

Tổng giải thưởng $25,000.

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #7 2026: thống kê bản đồ

Bản đồSố lần đáRound TBBên CT thắng round
Dust II3019,452%
Nuke2420,454%
Inferno1521,452%
Mirage1420,451%
Ancient1321,050%
Anubis1220,851%
Cache921,248%

Nguồn: Liquipedia, CC BY-SA 3.0

CCT Europe Series #7 2026 trong nháy mắt

CCT Europe Series #7 2026 là giải Counter-Strike 2 hạng B của khu vực Tây Âu, diễn ra 18.08.26 – 30.08.26. 24 đội tham dự qua 2 vòng: Group Stage, Playoffs. Thể thức: Online. INOX Division vô địch CCT Europe Series #7 2026.

Xem CCT Europe Series #7 2026 ở đâu

Các đội

Đội hình CCT Europe Series #7 2026: tuyển thủ của cả 24 đội

AcendAcend6 tuyển thủ

BEBebop5 tuyển thủ

Black PhoenixBlack PhoenixBlack Phoenix5 tuyển thủ

Bushido WildcatsBushido WildcatsBushido Wildcats5 tuyển thủ

DTDrip Too Hard5 tuyển thủ

ERex-RUSTEC5 tuyển thủ

EZex-Zero Tenacity6 tuyển thủ

G2 AresG2 Ares7 tuyển thủ

GenOneGenOneGenOne5 tuyển thủ

HAVUHAVU5 tuyển thủ

HyperSpiritHyperSpirit6 tuyển thủ

INOX DivisionINOX Division6 tuyển thủ

Just PlayersJust PlayersJust Players7 tuyển thủ

LALavked5 tuyển thủ

Leo TeamLeo Team5 tuyển thủ

MASONICMASONICMASONIC6 tuyển thủ

NemigaNemiga5 tuyển thủ

OGOG5 tuyển thủ

PhantomPhantomPhantom5 tuyển thủ

Sashi EsportSashi Esport5 tuyển thủ

SinnersSinners5 tuyển thủ

STATESTATESTATE5 tuyển thủ

UNiTY esportsUNiTY esports5 tuyển thủ

WRAITH PCIFICWRAITH PCIFIC6 tuyển thủ

Mọi tuyển thủ Counter-Strike 2

Các mùa trước của CCT Europe

CCT Europe Series #7 2026: câu hỏi

CCT Europe Series #7 2026 diễn ra khi nào?

CCT Europe Series #7 2026 đã diễn ra 18.08.26 – 30.08.26.

Những đội nào dự CCT Europe Series #7 2026?

24 đội: Acend, Bebop, Black Phoenix, Bushido Wildcats, Drip Too Hard, ex-RUSTEC, ex-Zero Tenacity, G2 Ares, GenOne, HAVU, HyperSpirit, INOX Division, Just Players, Lavked, Leo Team, MASONIC…

Đội nào vô địch CCT Europe Series #7 2026?

INOX Division vô địch CCT Europe Series #7 2026.

Xem CCT Europe Series #7 2026 trên kênh nào?

Kênh phát chính thức: Kick cct_cs.